Bạn có cảm nhận gì về mạng Viettel lúc ""nghèo" và "giàu"?

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi tvh1368, 22 Tháng hai 2013.

1. xiaoying

xiaoying Thành viên

Được Like:
    11
    Bạn có tiền thì bạn cứ dùng ai cấm đâu, ý tôi là thấy vt tăng giá thì chuyển mạng khác mà dùng, giờ nó nhiều khách hàng thì thiết ai đâu, bạn tự dưng nhảy vào rồi khóc lóc thay cho vt, tôi thấy buồn cười quá đấy :-|
  2. mrs2823

mrs2823 Thành viên

Được Like:
    26
    KH là thượng đế ,không thiết khách hàng thì kinh doanh dịch vụ với ai ? em thấy bác buồn cười thì đúng hơn :p
  3. xiaoying

xiaoying Thành viên

Được Like:
    11
    lại trò vịt teo, lập nick mới để bịt miệng khách hàng, tôi đang nói chuyện với pes9 chứ ko phải 1 nick lập từ đầu tháng nhé
  4. mrs2823

mrs2823 Thành viên

Được Like:
    26
    em thấy bất bình thì chia sẻ cùng ae thui , ai mà chẳng có cảm nhận và ý kiến của riêng mình [-X
  5. xiaoying

xiaoying Thành viên

Được Like:
    11
    tôi nói j mà bạn phải bất bình?
  6. GEEE

GEEE Thành viên

Được Like:
    59
    Bác xiaoying chém nhau với đám âm binh làm gì cho mệt người ra.

Viettel càng ngày càng bẩn bựa. Mạng lớn rồi mà, em càng dùng càng ức chế, chẳng đáng gì cả nhưng cái cảm giác những việc đương nhiên phải phục vụ khách hàng cũng đè ra thu phí vài đồng lẻ nghe buồn ghê.
  7. mrs2823

mrs2823 Thành viên

Được Like:
    26
    Mỗi một nhà mạng sẽ có những chính sách kinh doanh dịch vụ khác nhau ,nhà mạng đó luôn hướng đến từng đối tượng KH của họ .Em nghĩ bác là người thừa thông minh để chọn cho mình một nhà mạng phù hợp ;;)
  8. hotruonggiang

hotruonggiang Thành viên

Được Like:
    2
    Các chính sách có lợi cho khách hàng. Tất cả đều do Viettel đi tiên phong. mobi và vina vì sợ mất khách hàng nên chỉ chạy theo mà thôi. Ví dụ: các lần giảm cước từ .... 5500đ/p ...3500đ/p .... 2500đ/p ... về xap xỉ 1500đ như hiện nay, gói sinh viên, học sinh... vì mobi và vina quen thói độc quyền rồi. Lúc xưa mình là SV gọi 1 phút đt bằng giá 1 lít xăng 5500đ đắt hơn ăn 1 đĩa cơm 3000đ . Thật ra mình cũng xài vina lâu rồi. Nhưng đây là nhận xét khách quan. Nếu Viettel không ra đời thì cước đt giờ chắc tăng theo giá xăng là trên 20000đ 1 phút rồi.
    tuan1993 thích bài này.
  9. seth_camalus

seth_camalus Thành viên

Được Like:
    10
    Nói thật giờ Viettel quá mạnh :( phải gọi thị phần siêu không chế.Mình thấy thị phần viettel phải lớn hơn mobi +vina ấy chứ.Chỉ mong 1 điều bác [MENTION=43408]dieu[/MENTION]khonoi xem dùm cái mạng đi quốc tế quá bức xúc,làm em không thể làm việc.Đặc biết cái gói Eco cáp quang nhà các bác thì đúng là thảm họa.Cái mạng di động các bác tốt thế mà các loại dịch vụ khác có thể nói không chấp nhận được.
  10. mrs2823

mrs2823 Thành viên

Được Like:
    26
    Viettel có rất nhiều các gói cước ,mỗi một gói cước đều có những chính sách ,ưu đãi khác nhau .Nhà cung cấp dịch vụ luôn hướng tới nhu cầu sử dụng của từng đối tượng khách hàng .
    Gói cước FTTH Eco là gói cước dành cho những khách hàng chủ yếu có nhu cầu truy cập trong nước nhiều ,rất ít truy cập quốc tế .Nếu bác có nhu cầu truy cập quốc tế nhiều ,bác có thể lựa chọn cho mình gói cước khác phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình .Bác có thể kết nối tổng đài 19008198 phí 200đ/phút hoặc 04(08)62555888 để được tư vấn và hỗ trợ bác nhé !