Hà Nội Bán huyền thoại 904sh hàng softbank likenew đây

Thảo luận trong 'Điện Thoại Chung' bắt đầu bởi VuiVui, 22 Tháng tư 2011.

1. tran_truong

tran_truong Thành viên

Được Like:
    66
    Thanks đã trả lời hộ. Dùng em nó tuyệt lắm bác ạ. cầm rất sướng tay, máy phải nói là cực đẹp và hầm hố hơn em 903sh hay 904sh nhìu.
    Tuy nhiên cái cam thì bị lão hoá nên cho em nó đi.
  2. tran_truong

tran_truong Thành viên

Được Like:
    66
  3. VuiVui

VuiVui Thành viên

Được Like:
    8
    Cam bị lão hóa là thế nào hả bạn?
    Mình vừa lấy 1 e, công nhận cầm e này cảm giác đầm tay và sướng, nghe nhạc hay, chụp ảnh thấy ổn mà, tầm 2M vậy là đẹp rùi, ăn đứt được 811 và 815 , 922, 831sh rùi, chụp lên toàn 700 - 800kb. Ngang về dung lượng 1 tấm ảnh của 904sh rùi.
  4. Leonidas

Leonidas Nick Vi Phạm

Được Like:
    611
    miễn bình loạn................;)
  5. tran_truong

tran_truong Thành viên

Được Like:
    66
    Thì con của em cũng chụp 700-800kb mà. Nhưng ảnh mờ lắm. con màu gì hả bác? không khéo vợ cũ của em lưu lạc sang nhà bác rồi cũng nên. con của em màu ghi.....
  6. VuiVui

VuiVui Thành viên

Được Like:
    8
    Tại e cạn tiền quá bác ạ, không bán điện thoại đi là đói nên phải bán thật đắt còn có tiền mà sống.;)
    Máy m màu giống của bạn, mà chắc chắn không phải của bạn. Bạn thử hỏi ng mua cũ của bạn xem. ;). Em này đang dùng chơi thấy cũng tạm, chắc không có dịp show lên đây rùi vì e nó đã có thằng e cùng công ty đặt luôn.
  7. blink182

blink182 Thành viên

Được Like:
    1
    phụ bác chủ thớt bán hàng ngon ngon nào
  8. shap903vn

shap903vn Thành viên

Được Like:
    13
    ông bạn lần trước bán cho tôi con 904sh bảo hôm sau lấy sạc và tai nghe , nhắn tin đéo thấy trả lời gì cả , chán vãi
  9. taiwin

taiwin Thành viên

Được Like:
    111
    đợi xuống thêm!!!!!!!!!!!!
  10. VuiVui

VuiVui Thành viên

Được Like:
    8
    Mịa, sim tôi với ông gọi lần trước đều là sim rác, hết tiền là vứt, ông nhắn tin số đấy thì biết sao được, gọi hẳn số chính, không qua chỗ tôi,xạc vẫn vứt chỗ làm đấy.Xạc không zin đâu nhé,
    Bác định đợi xuống 5tr hay 4tr thế? m đói quá nên bán thôi, mà đói lâu quá lại quen. nếu bác nào có bán mình e màu trắng nữa thì 6tr e cũng mua về ngắm cho sướng.