Cydia.vn Báo cáo lỗi & hỏi đáp về phần mềm trên source Cydia.vn

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi thieuhc, 26 Tháng bảy 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. universe

universe Thành viên

Được Like:
    2
    Em không hiểu có phải bị xung với activator ko chứ em cài file .deb của bác vào vẫn ko đc :((
  2. nhattien

nhattien Thành viên

Được Like:
    4
    Activetor mình cũng có, cái này có khi cài SBsetting mà. Chắc là bạn bị đụng với thằng nào rồi. bạn coi có fair thằng Bite SMS không, máy mình k cài cái đó.
  3. kojirovn

kojirovn Thành viên

Được Like:
    2
    Mình không thể tải được soft popup blocker trong folder ios4 toàn bị lỗi, trong khi các soft khác thì vẫn cài bình thường
  4. dob

dob Thành viên

Được Like:
    1
    Phần mềm iteleport ver 4.0.2 không dùng được với OS4 bạn ơi. Cài ra chạy là bị văng ngay.
  5. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    fixed!....
    Trên source của GSM không có phần mềm này!b-(
  6. colusatv

colusatv Thành viên

Được Like:
    0
    Sim manager bij văng ra với OS 4.0.2

Sim manager bij văng ra với OS 4.0.2, muốn backup cái contact lại, vì có 2 sim điện thoại, nếu lấy sim ra là mất hết contact liền, nên muốn dùng sim manager để backup lại contact, mà vào là bị văng ra ngay, hiện tại là firmware 4.0.2 rùi, hic hic
  7. dob

dob Thành viên

Được Like:
    1
    Có phần mềm Iteleport đấy. Trong thư mục Social Networking. Cơ mà đã cài được bản iTeleport v4.0.6 rồi. Chạy tốt trên iPhone4.
  8. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    SIManager thì cài từ source gốc, nó Free mà!
  9. thangkl87

thangkl87 Thành viên

Được Like:
    0
    chi em hỏi tý chiều em vao cydia cài kindle thì cydia bị văng ra. Máy khỏi động lại rồi không vào được cydia nữa
    bác nào biết chỉ cho em cái
  10. jevintran

jevintran Thành viên

Được Like:
    18
    bác Thiếu ơi, cái app Youtube, cài vào để có thêm phần download trong youtube, nếu cài vào IP3GS OS 4.x thì kg thể down bác àh, nó đứng yên kg load gì hết, bác xem fix lại nhé, e đang cần quá, bà xã cứ nhằn hoài, nhức cả óc

Còn cài đánh bàn phím tiếng Việt Inspell gì đó cũng bị lổi luôn, bác fix dùng cho OS 4.x nhé, thanks

Phần mềm Truyện Vn 1.3.1 trên ipa.gsm.vn cài vào OS 4.0 cũng bị lổi, truyện đã down về rùi , đọc kéo xuống vài trang là bị văng ra ngoài sringboard luôn, bác fix lại dùm e nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.