Bẽ khóa cái smartmovie converter

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi n2q55, 19 Tháng mười 2005.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. n2q55 Thành viên

2. anhthongay_nguy

anhthongay_nguy Thành viên

Được Like:
    2
    hi

Bạn đang dùng version bao nhiêu

hi
  3. n2q55

n2q55 Thành viên

Được Like:
    0
    minh` dg dung` version 2.20 do.cam' on truoc neu ban giup' minh` dc
  4. nguyenanvra

nguyenanvra Thành viên

Được Like:
    8
    thì bạn vòa phần đằng kí ở trên pc , lấy mã số của nó , sau đó dùng mã số đấy nhập vào phần unlock converter trong SM của điện thoại . lấy mã so đấy nhập vào phần còn lại trên máy tính la dươc thôi . nhưng nhớ rằng tên phải nhập đúng theo phần owner của bạn nhé
  5. n2q55

n2q55 Thành viên

Được Like:
    0
    Min`h dau co thay, o nao co chu owner de nhap ten vao dau...Minh` cung da lam nhu the,nhap so vao smartmovie tren P910i, roi sau dao lay so no' tao ra nhap vao SM converter nhugn k co dc.bao la invalid number...minh fai lam sao day.
  6. n2q55

n2q55 Thành viên

Được Like:
    0
    Ban nao co the gui cho minh file de install vao dt va them cai converter luon dc k?cam' on nhieu nhe
  7. tuantaiprince

tuantaiprince Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng đang vướng quả này đấy. Nếu chương trình Conveter trên ĐT và trên PC khác Vesion thì không có cách nào mà conveter được. Nếu đã chuẩn vesion rồi thì bạn vào phần Help--> Gegister rồi lấy số request code điền vào trong phần Unlock converter cua ĐT thoại. nó hiện ra số thì bạn lấy số đó điền ngược lại PC là xong. Bác nào có chương trình Coveter của vesion 2.63 UIQ thì cho mình xin luôn nhé. Thank you
  8. nguyenleanh

nguyenleanh Thành viên

Được Like:
    104
    bây giờ mới nhất là bản 2.76 có cả tiếng việt
    dùng khá hay
  9. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    nguyenleanh ơi có bản 2.76 tiếng Việt rồi a`? up lên cho anh em thưởng thưc với?!!!!! cám ơn trước
  10. nguyenleanh

nguyenleanh Thành viên

Được Like:
    104
    mình thì co ban demo thui
    con bẻ khóa phải nhờ các cao nhân thuii
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.