Thảo luận Beeline quả là cao tay. Bạn có muốn biết tại sao Beeline tung ra gói cước tỉ phú ?

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Higanjima, 16 Tháng ba 2012.

1. shrekvn2006

shrekvn2006 Thành viên

Được Like:
    4
    Cám ơn Mod chauhung đã cho mọi người biết rõ sự thật.

Bây giờ thì hết chối cãi nha bạn gì đó ơi, mình không biết gọi bạn bằng nick gì vì bạn lắm nick quá. Tung hứng qua lại chắc mệt lắm hả bạn. Tội nghiệp, mới clone thêm cái nick golden_darkness thì đã bị ban rùi. =))
  2. manhtrung2712

manhtrung2712 Thành viên

Được Like:
    26
    ở đây cãi nhau dữ dội thật, mạng nào mạnh sẽ vẫn mạnh, còn mạng yếu sẽ bị đào thải thôi, quy luật tự nhiên có j đâu mà cãi với chả lộn.
    VietnamobileVN thích bài này.
  3. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Đã nghi rồi mà...May mà Mod ra tay không thôi em tức muốn ói máu lun ^^.
  4. leonkenedy3890

leonkenedy3890 Thành viên

Được Like:
    0
    có 20k thôi mà, cũng tiếc nữa, haizzz
  5. nguyenkimhang

nguyenkimhang Thành viên

Được Like:
    1
    Kệ người ta đi, chê beline thì chê mình dùng beline thì cứ dùng có chết ai đâu mà sợ. Tỷ phú 1 quá tuyệt mà ko dùng lại đi dùng VNM muốn gọi nội mạng free hình như 6 tiếng ha gì đó thì phải bắt đăng ký 5 hay 6 ngàn gì đó. trời ơi! nếu gọi cho người yêu 1 phút rồi bận công chuyện nên ko gọi dc nữa vậy là mất 5 ngàn đăng ký. trời ơi!
  6. vuhung162162

vuhung162162 Thành viên

Được Like:
    1
    bác chủ top buồn cười thật, người ta khuyến mại như nào mặc người ta, có dùng hay k là việc của bác, bee nó có bắt bác dùng đâu. Tôi k dùng bee cũng chẳng phải người của bee, nhưng đã làm ăn phải có lãi, có lãi người ta mới làm, cứ đòi ăn đc cả thì ai làm cho mà dùng
  7. vantruongvu

vantruongvu Thành viên

Được Like:
    0
    phân tích mới nghe wa có vẻ gê gớm, nhưng thực ra là tầm xàm bá láp, nhảm nhí. Beeline nó nói 1 tỷ nội mạng là đúng 1 tỷ nội mạng chứ có lừa đảo ai đâu. tính ra 1 ngày 270k, 10 năm là 9 trăm mấy triệu cũng gần 1 tỷ rồi. Coi như là miễn phí nội mạng đi. 1 tháng nạp 20 k là lớn lắm ah. Có biết thống kê người dùng mobifone bao lâu nạp thẻ 1 lần ko? có người mới nạp thẻ chỉ 2, 3 ngày hết tiền phải nạp rồi, có người cả tháng nạp đến 2, 3 lần. Mỗi lần cũng 50k, 100k chứ có ít j. Mà đây mỗi tháng chỉ nạp 20k để duy trì tài khoản tỷ phú nội mạng mà cũng la làng. Mà 20k nạp vào đấy là xài cho ngoại mạng đấy nhá. Bác gọi nội mạng thì 20k đó còn nguyên chứ có mất đi đâu đâu.
  8. nguyenkimhang

nguyenkimhang Thành viên

Được Like:
    1
    good. Bài viết rất tuyệt vời.
  9. 8800 arte

8800 arte Thành viên

Được Like:
    189
    Đồng ý là beeline gọi nội mạng rất rẻ nhưng ngoài ưu điểm đó ra còn nhiều nhược điểm kèm theo mà nó ảnh hưởng đến số đông người dùng.
  10. Cáo già

Cáo già Thành viên

Được Like:
    24
    Bạn sai lầm rồi. Sóng gây ảnh hưởng đến con người không phải từ trạm BTS phát ra mà từ chính điện thoại di động phát ra. Sóng càng yếu điện thoại càng phải hoạt động mạnh, tăng cường thu phát tín hiệu vì vậy gây nóng máy, hao pin, hại não hơn nhiêu.