Xin giúp Beeline trừ tiền vô lý. Kiểu chơi bẩn.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Huy Ù, 14 Tháng hai 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    :) 20.000 thôi bạn à. Nhưng mà tiền vẫn là tiền. Thà mua ổ bánh mì ăn ko tức. Sao lại cúng nhà mạng làm gì. Bạn giàu thì cứ cúng. Rồi sẽ bị gọi là phá của thôi. Người giàu có lý riêng. Vài chục ngàn vẫn rất quan trọng. Nhiều người ngại vài ngàn lại im ru thì ông bà gọi là ngu thôi
  2. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    @Huy Ù: Tôi thấy bạn post bài cùng 1 nội dung ở nhiều thread khác nhau, vẫn biết có thể do bạn bức xúc nhưng bạn cũng nên bình tĩnh và hợp tác với Care Beeline để cùng giải quyết. Có lẽ mục đích cuối cùng của bạn là cảnh báo cho người dùng biết hay vì bức xúc quá nên post cho bỏ ghét? Dù mục đích gì đi nữa thì với những comment trên và ở những thread bạn post bài thì đều có tác dụng ngược rồi đó, mọi người ném đá ai thì chắc bạn xem thì biết chứ gì. Tôi muốn diễn đàn là nơi thoải mái để các bạn trao đổi chia sẽ nên kg sử dụng quyền mod ở đây, mong các bạn khi tham gia cũng ý tứ cách dùng từ cho có văn hóa. Thanks.
    ket_noi_cdma thích bài này.
  3. ket_noi_cdma

ket_noi_cdma Nick Vi Phạm

Được Like:
    16
    sao cái thằng nàu ăn nói mất dậy thế nhỉ? không đọc nội quy diễn đàn à? mod của chuyên mục này đâu rồi, các anh xử lý thành viên chửi bậy đi ạ
  4. ket_noi_cdma

ket_noi_cdma Nick Vi Phạm

Được Like:
    16
    đúng đúng,phải dùng từ ngữ có văn hóa chút,hehe
    chauhung thích bài này.
  5. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Thông cảm cho chủ toppic. Đúng là cái gì sai thì nói là sai, cái gì đúng thì nói đúng. 1 vài ngàn ko quan trọng, ngay cả ra quán bạn bè lâu ngày gặp nhau nhậu 1 bữa tiền nong dù phải rút tới nghìn cuối cùng trong túi cũng không tiếc. Nhưng biếu không tiền cho 1 kẻ có ý định moi tiền của mình lại là vấn đề khác. Cũng giống như việc bố thí cho 1 người nghèo phải đi ăn xin thi ko những không tiếc, mà còn thấy nhẹ lòng khi đã giúp được người nghèo. Nhưng bố thí cho 1 kẻ đội lốt ăn mày đi kiếm tiền thì vừa mất tiền, trong lòng lại ấm ức dù chỉ 500 đ. (Có 1 điều là mình không bao giờ cho tiền cho 1 người ăn xin mà thấy rằng người ăn xin đó còn khoẻ mạnh, trai tráng)
    chauhung and Lobby Fam like this.
  6. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Cám ơn những bạn trên ủng hộ nhé. 20.000 không phải nhiều. Nhưng vẫn có nhiều người ko biết suy nghĩ, thường là cậu ấm cô chiêu. Xem tiền như rác. Trong khi nước Việt Nam đói nghèo vẫn hoành hành , lừa đảo, trộm cắp, .... thậm chí chỉ vì 2 bữa mỗi ngày, 20.000 bạn cứu sống đc mạng ng đấy, tôi ko tiếc mà cho những người nghèo khổ 20.000 , nhưng tiền để nuôi cho kẻ giàu thêm mập thì .... Mong mọi người hiểu cho...

Đa tạ mod Chauhung đã nhắc nhở. Lần sau sẽ lưu ý nội quy hơn. Tuy nhiên mod cũng nên xử lý những bạn có lời lẽ tục tỉu xúc phạm trước tiên mặc dù thành viên đó chỉ đóng góp vài bài viết.
    chauhung thích bài này.
  7. raaain

raaain Thành viên

Được Like:
    3
    bạn này sao bựa thế nhỉ?Mình hiểu cho chủ topic,mình cũng đang sử dụng Beeline,tất nhiên gói tỉ phú có rất nhiều ưu đãi,ai cũng thích,nhưng cái nào nó sai thì ngta có quyền góp ý và ý kiến để nó tốt hơn.Bạn chưa gặp trường hợp này chứ không phải là sẽ không gặp,đừng ăn nói như thế,còn bạn sùng Beeline quá thì đem hình mấy con gà về nhà thờ đi...
    endless1811, Mrkull and tinhdep like this.
  8. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    tên nguyenvanbao chắc bị down đó bạn à, híc híc
  9. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Sẽ được nếm mùi thôi^#(^
  10. tinhdep

tinhdep Thành viên