Xin giúp Beeline trừ tiền vô lý. Kiểu chơi bẩn.

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Huy Ù, 14 Tháng hai 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tinhdep

tinhdep Thành viên

Được Like:
    15
    bác raaain nói rất hay
  2. khangminh

khangminh Thành viên

Được Like:
    753
    Thật sự thì mình cũng chẳng phải là fan của Beeline. Mình có 1 kinh nghiệm xài Beeline là bạn nên sử dụng Beeline để gọi thôi chứ đừng đăng ký bất cứ một dịch vụ nào khác. Hồi mới ra đời, Beeline có cái câu khẩu hiệu: "Giá trị vô địch" khi mà gọi nội mạng 20p tính tiền 1 phút và 1 phút đó còn rẻ hơn cước gọi nội mạng của các mạng GSM ngày ấy nhưng mình vẫn không thích do nó phủ sóng hẹp. Mãi đến năm 2011 mình mới xài và thấy câu khẩu hiệu của nó là đúng. Mình mua SIM Big Zero 20.000, tài khoản nội mạng 200.000 và 20.000 tài khoản chính. Beeline trừ cước gọi đúng như quy định. Đến khi gói cước Tỷ Phú xuất hiện thì mình cũng thấy nó trừ cước gọi đúng như quy định

Các bạn để ý kỹ là các thành viên lên diễn đàn phản ánh về Beeline toàn là những dịch vụ đăng ký GPRS không giới hạn, SMS không giới hạn thì nó mới trừ lung tung.
    Mình chỉ dùng để gọi nội mạng + ngoại mạng (nói chung chỉ để gọi) nên vẫn thấy Beeline làm việc theo đúng nguyên tắc.

Mình không phải là fan Beeline, cũng không tham gia các dịch vụ khác của Beeline nên các bạn đừng ném đá mình.

Tks các bạn!
    cdmaviet and chauhung like this.
  3. tech06

tech06 Thành viên

Được Like:
    0
    kiểu cạnh tranh k lành mạnh đây mà.hehe
  4. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Thanks mọi người đã góp ý... nhưng mình vs ng iu đa số nhắn tin thôi... Gọi thì nhiều lúc mỗi người 1 công chuyện đâu phải lúc nào cũng trò chuyện được lâu, nên nhắn tin vẫn tiện nhất...

Còn về ông nguyenvanbao thì muốn quảng bá mình là người tốt à ? bộ beeline biết lựa ng xấu mà trừ tiền hả =)) vớ vẩn... ông đăng ký tất cả dịch vụ là ông siêu lắm rồi đấy, tôi xin thua, dùng mỗi cái dịch vụ max sms còn chết lên chết xuống. Nge nói cái GPRS của beeline có ông bị trừ cả trăm ngàn 1 cách vô lý, chẳng dám xài :D

Hay là beeline nhờ vào mức thu nhập trừ tiền vô lý trong dịch vụ max sms vs dịch vụ gprs ? Đúng là khủng hoảng. Đến giờ ko thấy dịch vụ chăm sóc của beeline trả lời nữa. Thôi cũng chẳng cần vài chục ngàn... thấy ấm ức thôi.

Nếu nhân viên beeline ko xử lý thì Mod closed topic giúp Huy nha. cám ơn nhiều
  5. tronghieu4758

tronghieu4758 Thành viên

Được Like:
    0
    beline đang đi xuống quá...............
  6. trinhvantrinh

trinhvantrinh Thành viên

Được Like:
    1
    Ko biết thì đừng có nói ông nội, beline ngày một tiến bộ về sóng . rất tuyệt vời
  7. nguyenkimhang

nguyenkimhang Thành viên

Được Like:
    1
    đúng là huy béo tham gia nói sấu beeline ở tất cả các topic
  8. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    nhảm quá bạn ơi. Tên tôi là Huy ù ko phải Huy béo. Mù chữ à. Sao cứ tạo nhiều nick mới để kiếm chuyện thế ? Làm cái trò người lớn chút xíu đi. Dùng nhiều nick mới để nói xấu 1 ng à. Hèn quá em à
  9. transistor_uct

transistor_uct Thành viên

Được Like:
    2
    Còn bạn thì sao ? có người lớn ko ? có mỗi cái chủ đề mà nhai đi nhai lại ko biết chán à ? thấy ở mục nào cũng post bài loạn xạ . Phải tôn trọng những người xung quanh nữa chứ . Vào mục nào cũng thấy post 1 bài với 1 nội dung , như đàn bà
  10. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Còn bạn như mấy tên đồng tính ấy :) Nhai đi nhai lại là sao. Tôi có nhắc về vấn đề đó nữa đâu, tại bạn tạo nhiều nick làm trò mèo ấy mà. Ôi 24 tuổi. Cái hạng như nguyenvanbao nhảm quá. Đừng chơi nick phụ nữa. Dân đồng tính à.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.