BinhDa và Nokia X2 Dual SIM đã ROOT.

Thảo luận trong 'Góc Review' bắt đầu bởi BinhDa, 25 Tháng bảy 2014.

1. pass14

pass14 Thành viên

Được Like:
    0
    A ơi cho e hỏi s e dùng sim vnmb có ng gọi tới k nghe máy đc sim khác bt..a có bị trường hợp này k
  2. sonymylove

sonymylove Thành viên

Được Like:
    1
    các bác cho em hỏi HERE có dùng offline được ko em hay đi du lịch lắm vì e hay dùng sigic ko thấy ngon lắm thấy nhiều người bào here dùng là ngon nhât mà lúc nào cũng phải bật 3G thì nhanh hết pin lắm
  3. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Chào bạn. Tất nhiên là offline bạn nhé.
  4. duc.ipad

duc.ipad Thành viên

Được Like:
    3
    Có phải bác đang gặp tình trạng, có sóng mà k liên lạc gì được?
  5. sonymylove

sonymylove Thành viên

Được Like:
    1
    sao hôm em thấy có bác dùng 920 ko offline dc nghĩ thế thi chán lắm, thê la ok rồi thank b
  6. pass14

pass14 Thành viên

Được Like:
    0
    Vẫn nt vs gọi bt bác ạ..nhưng ngưở̀̀̀j ta gọi tới trả lời k đc
  7. duc.ipad

duc.ipad Thành viên

Được Like:
    3
    Gọi tới trả lời k được như thế nào? Báo: thuê bao quý khách vừa gọi không liên lạc được? Hay đỗ chuông mà trả lời k đc:gach:
  8. vip 98

vip 98 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi là Nokia X2 có tải được Appstore.Vn không?và giờ em muốn cài GTA vs Gangstar Vegas phải cài ntn?máy chưa root ak.em cảm ơn nhiều.
  9. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Do hiện giờ mình không cầm máy nên mình không kiểm tra thông tin chính xác nhất cho bạn được. Nhưng theo như mình nghĩ là cài Appstore OK 100% hết, còn trò chơi nào cũng cài được hết nhưng một số trò chơi yêu cầu phải có tài khoản Google thì nếu game nào đã h@ck chỉnh sửa thì OK hết luôn. Nếu ROOT thì mọi việc đơn giản hơn rất nhiều....
  10. FireRed

FireRed Thành viên

Được Like:
    4
    Anh @BinhDa cho em hỏi là hình như music player mặc định không có chức năng search bài hát thì phải, muốn search toàn phải vào search trong app list thôi, được cái nó search tất tần tật.
    Nhân tiện anh thấy chương trình nghe nhạc nào là tốt ạ?