Blackra1n RC3+Blacksn0w JB+Hacktivate+Unlock FW 3.1/3.1.2 3G/3GS (BB 05.11.07)

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi conan2901, 4 Tháng mười một 2009.

1. tdang1

tdang1 Thành viên

Được Like:
    0
    Có cách nào để downgrade bb5.11.07 xuống 04.26.08 không ạ?****
  2. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    máy bạn là máy gì ? 3G thì còn có khả năng dùng phần mềm để hạ BB nếu máy bạn có bootloader 5.08,còn 3GS thì ko hạ được BB = pm.
  3. meomun_1329

meomun_1329 Thành viên

Được Like:
    89
    hic có ai biết tại sao jb bằng blackrain xong cu moi lần tắt đi là máy lại tự động vào recovery mode không? hic, có 2 sim mà cứ mỗi lần thay sim lại phải jb lại thế này khổ quá. đa tạ anh em nào trả lời
  4. sauthienthu

sauthienthu Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác giúp e với! Tối hôm wa e restore bằng fW custom fiexd của gsm.com.vn và tiến hành JB như hướng dẫn o #1 thì đến luc máy khởi động lại chằng thấy có gì thay đổi trên winterboad mà Blackra1n rc3 cũng cú báo la reboot trng khi dó ip thì vãn ở chế dộ syin. ip sau khi chay ban CM thì rất mượt, wifi ko vấn đề gì. e đang dung ip 3g BB 5.11.07, laptop nw240 chay W7 64bit. e dưa sang lap khac thì Blachra1n ko chạy được.
    Mong caccs bác giúp dỡ!
    @ thank all!!
  5. sauthienthu

sauthienthu Thành viên

Được Like:
    0
    cám on cac bac! e đã xủ lý được rồi! chúc cả nhà vui vẻ!
  6. ngoctamanh08

ngoctamanh08 Thành viên

Được Like:
    20
    Không cần phải tắt máy đi đâu. Cứ thế mà thay sim là OK
    Máy không có vấn đề gì hết.
    Mình thường xuyên làm như thế. Không vấn đề.
    meomun_1329 thích bài này.
  7. ngoctamanh08

ngoctamanh08 Thành viên

Được Like:
    20
    Bạn không cần phải tắt máy đâu, cứ thế mà thay sim, mình thường xuyên làm như vậy. Máy không vấn đề gì hết
    meomun_1329 thích bài này.
  8. meomun_1329

meomun_1329 Thành viên

Được Like:
    89
    hic, em mới down mấy game bên chủ đề game về nhưng không sign được vào máy, itunes báo lỗi, nghe lời mấy anh bên game bảo down cái ip pc suite nhưng mà lại không connect được, ps suite báo lỗi là ip không jb bằng jb của nó nên không nhận ip. có ai biết cách nào khác bỏ game vào không chỉ em với. thanks cả nhà
  9. gizz143

gizz143 Thành viên

Được Like:
    0
    sao mình down cái Blackra1n về nó báo lỗi,mình sử dụng WIN 7 ấy các bạn,giờ làm sao để máy sóng hixhix
    Uploaded with ImageShack.us
  10. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    phải itunes 9.0 nhé, còn nếu là itunes 9.1 thì chép blackra1n vào Program Files\Common Files\Apple\Apple Application Support và nhấn blackra1n từ đây để chạy nó!