Bộ sưu tập 30 phần mềm cần thiết cho UIQ2 (P910, P900)

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi Lightblue, 23 Tháng tám 2006.

1. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    cho mình hỏi với cái chương trình này 3) AppForge Booster 5.61 : Phần mềm tạo nền cho 1 số ứng dụng có thể chạy được. cụ thể là tạo nền cho ứng dụng nào vậy bạn có thể cho mình ví dụ được ko vì mình cài 1 số phần mềm nhưng ko thấy no hiện lên j cả như là ứng dụng X bên trên ấy
  2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Bên topic bên này 1 bác vừa mới hỏi ứng dụng cửa AppForge rồi đấy bạn. :D. Weather Center chỉ là 1 ví dụ.

Còn phần mềm X thì bạn đưa Icon thay thế vào khi flip đóng hoặc mở ở hàng icon trên cùng đấy.
  3. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    Mình dùng 6708 ko có flip :D có nghĩa là sau khi mình cài thì vào system app đổi icon của nó á LB
  4. aries8899

aries8899 Thành viên

Được Like:
    13
    mình dung p990i, sau khi down về và giải nén ra, cài file nào nó cũng báo là installation aborted, mình có abort đâu, bạn có cách nào không?
  5. Lightblue

Được Like:
    8,887
    :D Có chứ bạn. Cách duy nhất là bạn vào topic dành cho soft UIQ3 ở bên ngoài ấy. ì topic này dành cho UIQ2 thôi. :)
  6. hien1080

hien1080 Guest

Các bạn chỉ mình cách tải 30 bộ phần mềm symbianuiq nhé.Mình tải k được.thanks

Chỉ mình tải 30 bộ phần mềm ở trên nhé.Mình làm không được.giúp mình với.thanks
  7. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bạn lên lại bài 1 rồi click vào link download, sau đó đợi hiện chữ Download file rồi click vào đó thôi.
  8. hien1080

hien1080 Guest

Cám ơn bạn lightblue nha.mình tải về rồi.Nhân tiện cho mình file cài tiếng việt nha.thanks
  9. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Cái này bạn sang topic Yêu cầu phần mềm nhé.Ở đây chỉ nói đến bộ 30 phần mềm thôi.
  10. vianninhtoquoc_vn

vianninhtoquoc_vn Thành viên

Được Like:
    0
    Bác LB xem thế nào chứ trong bộ 30 có Ir 1.06 và Kobe VVK không thể nào sử dụng được bác hướng dẫn anh em biết được không. thanks