Box ảnh SE

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi minhquangbh30, 1 Tháng năm 2007.

1. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    con gà này ngày tham gia Mar 2008 =)) chú em chưa đủ tuổi đâu nhé !
    the Boss thích bài này.
  2. ybs_khanh

ybs_khanh Thành viên

Được Like:
    264
    Vậy chứ bác muốn gì đây :-w
    Từ ngữ khích bác - thiếu suy nghĩ - đã ko biết quê lại còn cười nham nhở một mình >:p
    huynhductai thích bài này.
  3. huynhductai

huynhductai Thành viên

Được Like:
    114
    so sánh ngày tham gia ah. Hết kiểu so sánh rùi ah. Ko bít nhục ah. Bác chửi người ta gà, chẳng khác gì bác đang tự cho là mình là pro ah. Pro mà chẳng có 1 chút kiến thức. Thua con nít cấp 1. Ăn nói ngông cuồng. Chưa bao h có 1 fan sharp ko có kiến thức như vậy. Đây là nỗi sỉ nhục cho box sharp đấy. Thật tội nghiệp. ;));));))
  4. khoacao

khoacao Thành viên

Được Like:
    967
    Nông nổi rùi, Sharp thì đem wa bõ Sharp mà up bác ạ, ai lại vô đây up lại còn phát biểu lung tung nửa. MHoang, N.Nguyen ... tuy chụp rất đẹp nhưng cũng chưa bao h làm vậy... [-X

Cái này không biết có "chỉnh tay hoàn toàn" bằng PS không nhể, sao kô up bản gốc?
    ybs_khanh thích bài này.
  5. Chip_pro

Chip_pro Thành viên

Được Like:
    37
    Mấy cái này chỉnh PS lố quá |-)
  6. ybs_khanh

ybs_khanh Thành viên

Được Like:
    264
    Bác tài quá... Hết chiện bắt bẻ rùi à? 2 Tấm trên thì của bác hieptv, nếu từ PS ra như vậy thì "bèo" quá :D chắc pro ấy chỉnh làm khung ảnh thôi...

Còn tấm dưới của mình, 100% còn jin. Ko có sữa siết gì hết. Chỉ dùng cam Raidersky chụp đại, ISO = 100, SF = 2s, EV = auto.

Lúc đó shot 3 tấm, 2 tấm này xấu hơn vì chỉnh lố ISO nên ko post.

7. Chip_pro

Chip_pro Thành viên

Được Like:
    37
    Em soi trong Summary vẫn thấy cái Creation Software nhỉ :D.

Đùa chứ chụp ánh sáng yếu mà đc thế thì quá ngon rồi :D

Tại bác nói đến " Bọn JP" nên " Bọn JP " mới săm soi thế thôi chứ máy mình dùng chụp là đẹp nhất bác nhể =P~

Rảnh bác qua đây xem ảnh chụp = hàng nội địa Nhật nè bác :(|)

http://www.photo.vn/Forums/viewtopic/t=7663/postdays=0/postorder=asc/start=0.html
  8. ybs_khanh

ybs_khanh Thành viên

Được Like:
    264
    :p à, cái đó là do PHOTO DJ có sẵn trong điện thoại đó mà... Chẳng ăn thua gì đâu :p mình lâu lâu cũng thích khích khích tí để box sôi động hơn - thêm hứng cho ae sonye đó mà. Sorry chữ "bọn" nha :p

Mà ảnh bên link bác cho thì toàn dùng ps để blend màu... :( Công nhận là bác ý có tài thật !
  9. hiepqtv

hiepqtv Thành viên

Được Like:
    27
    Hi` hi`! Cái đó là cách làm khung của Nicky Nguyễn box JPM của các bác đấy. Rõ khổ!!!!!!!!!!!!!!!!
  10. hiepqtv

hiepqtv Thành viên

Được Like:
    27
    Ảnh gốc nè!

huynhductai thích bài này.