BTReceiver - Nhận file qua BT trực tiếp vào C/E (không vào inbox)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi tichau, 1 Tháng tư 2010.

1. silent_angel

silent_angel Thành viên

Được Like:
    5
    tại sao mình cài chương trình, vào chạy nhưng khi nhận file thì nó vẫn vào tin nhắn bình thường, chương trình chẳng có báo gì cả
  2. tichau

tichau Guest

Cài rồi nhưng bạn phải vào ứng dụng này kích hoạt nó thì mới được chứ :D.Xem hình ở bài 1 ha :D.
  3. silent_angel

silent_angel Thành viên

Được Like:
    5
    mình vào chương trình rồi, active BT rồi nhưng khi nhận file thì nó cũng nhận qua tn à, chương trình ko có thông báo j cả
  4. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    máy bạn máy gì vậy, mình dùng trên e71 ngon mà :D
  5. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    máy bạn máy gì vậy, mình dùng trên e71 ngon mà :D
  6. silent_angel

silent_angel Thành viên

Được Like:
    5
    mình cũng xài e71 nè. Mình cài pm xong, vào chạy nó, nó ko hiện tiếng Anh mà lỗi font thành mấy cái ô vuông nhưng biết là đã active BT rồi, xog mình vẫn để chương trình chạy, send thử 1 file thì laptop qua,lúc search nhận thiết bị thì pm nó ko báo j cả, giống như là chưa cài pm vậy, rồi cũng chỉ nhận file bình thương qua tin nhắn thôi. Tóm lại là từ đầu tới đuôi chương trình chẳng có báo 1 cái j cả, mặc dù mình vẫn đang chạy pm đó.
  7. Khỉ Con

Được Like:
    11,479
    đây nhé, bình thường mình làm như này:
    vào phần mềm, để nguyên đấy. rồi bật lap, send file.phần mềm sẽ hỏi mình lưu file vào đâu, chọn nơi lưu là xong :-?
  8. silent_angel

silent_angel Thành viên

Được Like:
    5
    cái vấn đề là ở chỗ khi send file thì pm chẳng có hỏi han j hết và khi send xong thì file nó vào trong tin nhắn "_"
  9. mabu

mabu Thành viên

Được Like:
    125
    Chính xác là hồi đầu tiên xài E72 FW cũ, tớ dùng cái này rất chuẩn! Dưng mà từ hồi nâng cấp là vô tác dụng ... :D
    Khỉ Con thích bài này.
  10. tichau

tichau Guest

Có thể chọn file không đúng nên không có tác dụng :D.Bạn lưu ý file của FP1 khác FP2 nhé :D.