Các loại save cho trò chơi Nờ-Gay

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi minhtv74, 7 Tháng mười một 2004.

1. patuan84

patuan84 Thành viên

Được Like:
    20
    bác minhtv kiếm đâu mấy cái save hay quá ^_^
    có cái này cho anh em: cheat của requiem of hell. cheat bất tử nhé ^_^

Live Forever
    This glitch causes your character to come back to life when he/she dies. To enable this to happen go to the pause menu. Enter the settings menu and host a multiplayer game. The game will go back to normal and will say waiting for players. This will go away and you can continue on and once your health runs out you character will come back from the dead when you press OK.

cự đơn giản luôn, tui chưa có nên chưa thử. Khi chết ấn ngay vào pause==>settings==> tạo 1 multiplayer. sau đó game sẽ trở lại bình thường và có thông báo đợi người khác vào, đợi 1 lúc rồi nó hết ==> chơi tiếp và mình sẽ sống lại khi ấn OK.
    dịch thế ko biết có đúng ko ^_^. Bro nào thử rồi nói cho anh em biết đi. thx
  2. bachlonghl

bachlonghl Thành viên

Được Like:
    3
    Chơi multiplayer chết sộnglai nhưng sẽ ko gặp được con trùm màn cuối --> ko phá đảo được
  3. beckanh007

beckanh007 Thành viên

Được Like:
    2
    Có cheat rùi nhưng vẫn khoái Not Cheat hơn...
  4. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    TonyHawk làm sao mở save đươc????Giúp với
  5. hoangnguyen90

hoangnguyen90 Thành viên

Được Like:
    0
    sao em chép ổ C mà vẫn ko tác dụng lunô thế
  6. hoangnguyen90

hoangnguyen90 Thành viên

Được Like:
    0
    game mình hỏi đó là Tony Hawk, sao chép vô C/system/apps/tonyhawk ko đc
  7. virusmamut

virusmamut Thành viên

Được Like:
    8
    sài cái này thì chỉ nhanh chán hơn thôi cái thú chơi game thì phải tự mình chiến thắng trong game thì mới thú vị chứ như thế này chán phèo
    như chưa xem xong 1 bộ phim mà đã bít hết kết quả thì còn gì là hay còn gì là hồi hộp nữa .
    đây chỉ là ý kiến của tui thui
    có gì sai sót bỏ qua nha
  8. keanchoi

keanchoi Thành viên

Được Like:
    2
    Hee .Bạn nàx nói chuẩn quá nên ko ai có ý kiến thêm gì nữa .Nhưng dù sao có save cũng hay ,nhất là những ai ko có nhiều thời gian vọc phá như mình