cách cài FW tiếng việt cho E71-2 (RM-357)

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi kenpham, 9 Tháng hai 2009.

1. hunghahhh

hunghahhh Thành viên

Được Like:
    0
    ai cho số điện thoại và địa chỉ nhà đi, mình tới làm giùm mình với, mình gà wá :L
    0989232404 có lòng thương người thì giúp mình với, nhắn tin cho mình, mình gọi lại liên lạc, giúp mình làm với :((
  2. nguyenhuyuk

nguyenhuyuk Thành viên

Được Like:
    0
    cam on
    Nhung minh chua lam thu,co chac an ko vay ban.vi minh dang o uk,co ai biet cach unlock ko

Nhắc nhở lần 1.
    Gõ tiếng Việt có dấu khi gửi bài viết.
    Tái phạm là lên bảng phong thần nhé.
  3. tranteo2405

tranteo2405 Thành viên

Được Like:
    5
    có bài nào chỉ dẫn 1 cách cụ thể hơn ko mấy sư huynh?
  4. nvthuan

nvthuan Thành viên

Được Like:
    0
    giúp minh cài FW tieng viet cho nokia E71(RM493)

máy mình mua tại trung quốc nokia E71(RM493),muốn đổi code để dùng phông chữ tiếng việt.
    cảm ơn bạn nhiều
  5. caoquy8x

caoquy8x Thành viên

Được Like:
    90
    Máy này thì cần phải đổi cả RM nữa, mà đổi cái đó thì rủi do sụt nguồn rất cao :-s
  6. truynhap1

truynhap1 Thành viên

Được Like:
    210
    Em thấy bác chỉ lằng nhằng quá . Em chạy Rm-357 sang Rm-346 mấy lần rồi . Mất tầm 5p thôi . Em dùng phoenix chạy cho nhàn . Pm của hãng nên chạy good hơn JaF nhiều . Tích vô dead phone rồi táng như bình thường . Lên tiếng Việt cài VietMap ngon ơ .
  7. ivanquach

ivanquach Thành viên

Được Like:
    0
    liệu máy e71 chuyển sang code châu âu thì các kí tự trên bàn phím còn đúng không?mình thấy bàn phím máy của mình(hàng xách tay) khác với bàn phím của máy ở TGDD đó.
    lúc mới mua thì máy có TV,nhưng các phím không trùng với bàn phím của mình mà nó giống bàn phím của máy bán ở TGDD.sau khi up FW thì không còn tình trạng này,nhưng máy không có TV.nếu mình change code thì nó có gặp lại lỗi như lúc mới mua không nhỉ?
    có pro nào gặp trường hợp như mình không ta?:-/
  8. kenpham

kenpham Thành viên

Được Like:
    26
    bạn thích chuyển sang code của châu âu thì cứ chọn code của Anh là nó vẫn ok hết các phím bấm trên bàn phím.
    bạn muốn up FW bản việt nam thì cứ dùng cách của mình up cũng được, chọn RM 346, ngó cái FW của VN trong list nó xổ ra là có tiếng việt (giao diện và bàn phím tiếng việt)
  9. kenpham

kenpham Thành viên

Được Like:
    26
    bạn thích chuyển sang code của châu âu thì cứ chọn code của Anh là nó vẫn ok hết các phím bấm trên bàn phím.
    bạn muốn up FW bản việt nam thì cứ dùng cách của mình up cũng được, chọn RM 346, ngó cái FW của VN trong list nó xổ ra là có tiếng việt (giao diện và bàn phím tiếng việt)
  10. ivanquach

ivanquach Thành viên

Được Like:
    0
    :D
    hix,mình nhầm.máy của mình là của Ý.up FW mới nhất là bản 210.
    mình định hỏi làchuyển sang code của châu á để có TV đó mà.hìhì
    hiện là nó la RM 346
    nokia E71-1(218.04)
    làm sao để có TV mà bàn phím vẫn đúng?lúc mới mua máy về là có TV mà bàn phím không đúng.