Xin giúp Các loại Simcard và Sim 2 số

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Beautyful girl HP, 4 Tháng mười một 2015.

1. toctien86

toctien86 Thành viên

Được Like:
    0
    Với sim 2 số
    • Mỗi SIMCARD có 1 số SERI đi với 02 IMSI (01 IMSI MobiFone Trả Sau + 01 IMSI Trả Trước).
    • Mỗi IMSI đi kèm 01 số thuê bao Trả Sau/ Trả Trước tương ứng.
    • Mỗi IMSI có các tham số PIN1, PUK1, PIN2, PUK2 riêng.
  2. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Nói thật em nghe các bác nói em cũng thấy nó khó dùng rồi, mà từ trước giờ em cũng chưa thấy ai dùng sim này luôn đó. hihi
  3. Mobifone Support

Mobifone Support Thành viên

Được Like:
    6
    hiện tại cũng nhiều máy 2 sim mà, nếu thấy phức tạp mà cần sử dụng 2 sim thì mọi người mua máy mới cũng được, :)
  4. toctien86

toctien86 Thành viên

Được Like:
    0
    Như này cũng để thấy MobiFone rất đa dạng về sim, bác nào mà có nhu cầu sử dụng như nào mạng cũng có thể đáp ứng được.
  5. V. Q. Minh

V. Q. Minh Thành viên

Được Like:
    5
    không có đâu bác. làm gì có chuyện ấy chứ. nếu có thì loạn hết rồi, hờ hờ
  6. nh0c sieu quay

nh0c sieu quay Thành viên

Được Like:
    4
    Ơ, lần trước em thấy trên tivi chẳng đăng tin ầm ầm về vụ tranh chấp số còn gì.
  7. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Nói chung các số đẹp là hay có tranh chấp xảy ra, vậy nên, nếu các bác mà mua số thì tốt nhất cứ đăng ký thông tin chính chủ cho chắc ăn. Khi giao dịch nhận sim, các bác cứ thao tác kiểm tra TTTB gửi 1414 xem có đúng thông tin mình chưa, nếu chưa yêu cầu người bán qua cửa hàng với mình để làm thủ tục thay đổi thông tin xong mới giao tiền, không là có lúc tiền mất tật mang đó các bác ạ.
  8. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    bây giờ đăng kí thông tin là cực kì quan trọng ấy, vừa đỡ tranh chấp mà thực hiện giao dịch gì cũng tiện hơn nữa. Gọi TĐ em thấy người ta toàn hỏi thông tin đó thôi.
  9. asus_123

asus_123 Thành viên

Được Like:
    3
    bác nào chưa mua đc microsim thì có thể qua cửa hàng cắt sim đc đó
  10. Total_conquest

Total_conquest Thành viên

Được Like:
    2
    Tớ có ra cửa hàng hỏi rồi. Giờ họ không đổi sim mấy đâu.toàn là cắt sim theo yêu cầu của Kh cho nhanh thôi.