Các phần mềm UIQ cho N6708

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi amax, 29 Tháng bảy 2006.

1. bibisharp

bibisharp Thành viên

Được Like:
    18
    ai đã test ACM trên 6708 chưa cho mình với,mình lấy mấy version trên này về cài vô vẫn là "not found",thân!
  2. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Cái ACM này mỗi dòng đều có phần mềm riêng, Như máy Moto UIQ không dùng của SE UIQ được, mỗi loại hình như đều có phiên bản riêng hay sao đó.
  3. bibisharp

bibisharp Thành viên

Được Like:
    18
    the No UIQ no co1 ah?mình đành ngậm ngùi rồi,hixhix.jây hèn chi mình bẻ utral mà bẻ hông được,bác có chìa Utral 1.52 hông?mình xuất ra được k*y mà nhập vô là erro.imei 357578001812803(mình ra được số 12112 của ultra1.23)
  4. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Thôi, bạn dùng phần mềm DIvx để xem định dạng avi vậy.

TO bibisharp.
    Ối trời, sao bạn muốn có nhiều phần mềm nghe nhạc thế, 2 cái rồi không đủ sao? Mình thì không cài phần mềm nghe nhạc nào cả, chỉ dùng phần mềm sẵn có của máy thôi, nghe cũng hay chán mà lại không phải đi tìm ki nữa. Dù sao mình cũng xin lỗi về bài viết trên, mình nhầm thật.
  5. bibisharp

bibisharp Thành viên

Được Like:
    18
    ý HoangTuyet nhầm rồi,mình nói cái utral nghe nhạc chứ hông phải xem video đâu.thân!
  6. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn có thể cho mình biết những cái nó hỏi để mình nhập vào không? ví dụ như:
    username;
    pass:
    và còn gì nữa, vì từ đó mình mới có thể hướng dẫn bạn được. Hoặc bạn dùng phần mềm chụp screen chụp lại mục seting của GPRS rồi pót lên cho mình xem.
  7. bibisharp

bibisharp Thành viên

Được Like:
    18
    :hug: mình biết rồi,đó là lỗi "cục bộ quốc gia jjj:confused: đó",mình thử hết 3 mạng rồi...

Viettel:hông hổ trợ(máy hông nhận được tin nhắn cấu hình dưới dang báo cáo của Viettel được).

Vinaphone:gởi nhận cấu hình ngon lành...nhưng nghe nói cuối tháng 11 năm ngoái vina có thay đổi mạng jjj:confused: đó===>tịt tới bi giờ lun.

Mobifone:ok, very 9ood lun.:D cũng may là thằng này được mới đỡ ức.

nếu bạn thích thử thì chờ mình nha,tại vì mấy hum nay đang làm đồ án nên ít lên mạng lắm,khi nào mình chộp mấy cái setting of gprs mình post lên ngay nha,thân!:rolleyes:
  8. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn yên tâm đi, mạng nào cũng vào được mà, nếu trung tâm không hỗ trợ thì có thể cài đặt bằng tay được mà. Như máy của mình có mạng nào hỗ trợ đâu mà mình vẫn cài được tất cả các mạng luôn.
  9. anhhaomobile

anhhaomobile Thành viên

Được Like:
    21
    mà HoangTuyet đang ở đâu thế?cho mình biết đc mình chạy wa cho HoangTuyet thử thử.mình cũng thử bẳng tay rồi==>kết quả như nhau(-mạng mobi)

mình ở Hà Nội bạn ạ.

úi trời ơi,tưởng ở SaiGon hay DaNang gì chứ,hồi nhỏ giờ chưa biết HANOI

Xin mời anh em gsm xài 6708 tham gia buổi offline 2/9 tại HCM
    Anh em vào link này đăng ký off http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=72441

hic,sao các pác không off ở HN nhỉ?E mún tham gia quá,vì còn nhiều khúc mắc muốn gặp trực tiếp các pác để hỏi.Pác HT cố tìm hộ anh em cái ACM cho 6708 với nhé,thanhk bác nhiều nhiều.

có 1 cái off ở Đà Nẵng thì hay nhỉ
  10. Obody

Obody Thành viên

Được Like:
    0
    Tình trạng con này thỉnh thoảng phải restore gốc ban đầu, mất hết nhưng gì mình cài đặt, lý do là cu cậu chặn tuyệt đối không cho gọi đi bất cứ số nào, không cho nhắn tin đi mà kiểm tra thì dịch vụ không chặn gì cả, mình cũng chẳng làm gì cả cứ tự nhiên lâu lâu lại vậy thôi, gọi hay nhắn tin đến thì cứ nhận vô tư luôn. Các bác dùng con này rồi có bị như vậy không? có biết tại sao và khắc phục thế nào chỉ dạy cho em với, em mệt với nó quá vì hiện em chỉ có mỗi cách làm là restore lại gốc ban đầu thì nó lại hoạt động bình thường.