Các phần mềm UIQ cho N6708

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi amax, 29 Tháng bảy 2006.

1. mecanic

mecanic Thành viên

Được Like:
    10
  2. forever0784

forever0784 Guest

mình cũng dùng chiếc đt này, cảm thấy rất thú vị!
    mình cũng muốn kiếm cho nó 1 số phần mềm ,không biết các bạn có phần mềm xem flash *.swf cho 6708 ko nhỉ, nếu có làm ơn post dùm mình đc ko
    thanks!!
  3. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Phần mềm của bạn đây.
  4. forever0784

forever0784 Guest

Mình cài được vào máy, nhưng vài xong click flashplayer --> open --> select document chọn all mà không thấy được định dạng *.swf, mặc dù trong thẻ mình copy rất nhiều rồi
    ban có thể giải thích giúp mình được chứ! thanks !!!
  5. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Thực ra, theo mình hiểu thì đó là bạn cài để nó hỗ trợ chạy các định dạng đó thôi. Còn nếu bạn muốn chạy các định dạng đó thì bạn có thể klick trực tiếp vào các file đó là nó sẽ chạy.
  6. forever0784

forever0784 Guest

:) !! theo mình nghĩ thì cũng giống như các chương trình video khác cần phải có chương trình nén và định dạng sao cho thích hợp, híc mình click trực tiếp nhưng không file nào được cả ^^!! dù sao cũng cảm ơn bạn hoangtuyet nhiều!!
  7. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Vậy bạn đã kiểm tra file của bạn chưa? Mình gửi cho bạn 1 file để bạn thử nhé, mình vẫn chạy tốt đấy.
    Valentine
  8. staythesame30-10

staythesame30-10 Thành viên

Được Like:
    2
    BácAMAX ơi! em cũng bị giống như bác datmasuto, cài PowerMP3 1.4 For UIQ mà Amax cho vào N6708, khi add bài nhạc vào nó đòi phải đăng ký, nếu không thì chỉ add được có 3 bài vào list thôi, số đăng ký là gì vậy Amax? Thanks Amax nhiều! Mình dùng Nokia 6708, số IMEI: 35757800206159-0. Cảm ơn bác nhiều nha!
  9. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn thử nhập 08 vào xem.
  10. forever0784

forever0784 Guest

file của bạn hoangtuyet thì máy mình cũng đọc được!, bạn có thể cho mình biết cách để download hoặc dùng chương trình gì để có thể có định dạng tương thích với máy được không? thanks !