Thảo luận Các thủ thuật và mẹo dành cho máy đã hack

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi Khỉ Con, 15 Tháng năm 2011.

1. ABCShop

ABCShop Thành viên

Được Like:
    1
    Nghịch mấy cái này sướng thật...nhưng tùy theo nhu cầu mỗi người mà làm...mình thì cứ default mà xài thôi ^_^
  2. taiga777

taiga777 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn ơi mình làm xong hết các bước rồi nhưng mình ko kick vào phần mềm được, nhấn vào ko ra gì hết .
    Mình vào được rồi nhưng lúc nhấn thay đổi nó đòi nhập số gì ấy thành ra ko làm đc.
  3. kydanh9

kydanh9 Thành viên

Được Like:
    0
    trunghuy90 có thể pm nick yahoo citybloxx cho mình hỏi được không? muốn hỏi mà chẳng thấy bạn ở đâu không biết nick yahoo mà hỏi.
  4. nonst0p89

nonst0p89 Thành viên

Được Like:
    0
    mình giải nén file pivate nó ra 1 thư mục chứ nó có ra 1 file nào đâu. mình đã thử copy thư mục đó sang ổ C nhưng vẫn không có hiện tượng zì cả. cách làm này quá khó hiểu
  5. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Cụ thể hơn nhé , có chỉnh sửa tí tẹo :

• Down file c2z.rar đính kèm về, giải nén ra trên PC.
    • Trên Điện thoại : Dùng x-plore copy file z:\sys\bin\EFSrv.dll ra 1chỗ nào đó ( Other chẳng hạn ) rồi sau đó lại tiếp tục chuyển file đó từ thẻ nhớ vào thư mục giải nén c2z trên pc. Chạy file c2z.exe
    • Copy ngược cái file c2z.rmp vừa được tạo trên PC khi ta chạy c2z.exe vào thư mục trên thẻ e:\patches, apply rompatcher và chuyển sang chế độ auto. Reboot phone
    • Giải nén và copy file private vào ổ c
  6. sonsedtha

sonsedtha Thành viên

Được Like:
    0
    ủa sao mình làm không được vậy,mình làm rồi nhu8ng không thấy menu mới nào cả.mình dùng n95 8gb
  7. sonsedtha

sonsedtha Thành viên

Được Like:
    0
    cái việc đổi menu đó bạn.làm không được luôn
  8. sonsedtha

sonsedtha Thành viên

Được Like:
    0
    có gì bạn có thể pm wa yahoo :khanhtha32@yahoo.com cho mình xin nha!cảm ơn nhiều nha!
  9. kenhip94

kenhip94 Thành viên

Được Like:
    0
    Chào tất cả ae. Hum nay e xin được hỏi 1 chuyện là. E đag dùng kon n78 và sau khi e update software từ 8.xx lên 20.149 thì ko chơi được game online nữa. Vậy có bro nào bít káck khắc phục thì chỉ e vs. E xjn thankyou nhìu
  10. votainguyenlx

votainguyenlx Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng giống bạn này nữa, a-e giúp với!