Các ứng dụng không thể thiếu cho Moto UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi rinoa19, 17 Tháng năm 2006.

1. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Của bạn đây nhé. 59679
  2. cuongthuy

cuongthuy Thành viên

Được Like:
    0
    Tôi đăng ký nhưng không được, nó báo Invalid activation code!
    Có lẽ máy của tôi nằm trong loạt seri không đăng ký được rồi.
    Cảm ơn bác rất nhiều!
  3. giangnt1987

giangnt1987 Thành viên

Được Like:
    27
    Bác cho em hỏi kĩ với nút nào là nút Send+end+volume dow và nút game B,em mới có con M1000 à .có 2 cái nút bên trên của nó có hình oto và cái j đó em cũng ko rõ bác nào biết hay có sơ đồ chỉ dẫn thì cho em với .
  4. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Bạn làm theo như hình thì biết ngay các nút nó nằm ở vị trí nào, nút game B là nút ở bên trên phía tay phải của máy đó.
    http://www.4shared.com/file/1549429...ster_reset_clear.html?dirPwdVerified=f82761d0
    giangnt1987 thích bài này.
  5. mapu

mapu Thành viên

Được Like:
    4
    Bạn cho mình hỏi chút , M1000 của mình conect WIFI được rồi nhưng không vào được trang web nào. Bạn biết chỉ mình với
  6. mapu

mapu Thành viên

Được Like:
    4
    Bạn nào có cr***ck của Vibor V2.7 cho mình xin với. EMEI của mình là 355608000493438

cảm ơn rất nhiều
  7. m1000i

m1000i Thành viên

Được Like:
    19
    Cua ban day: 45284
  8. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Nếu bạn đã connect thành công thì bạn qua trở ra màn hình chính, chọn Web-> open page-> trang mà bạn muốn vào là OK thôi. Còn nếu bạn đã làm như vậy mà vẫn không vào được thì có thể là bạn mới search được mạng thôi mà chưa connected. Các bài viết về connect WIFI cho M1000 đã post trên diễn đàn rồi mà.
  9. mapu

mapu Thành viên

Được Like:
    4
    thanks các bác nhé.

tiện cho em hỏi chút, làm thế nào để khi có tin nhắn nó lưu luôn vào trong thẻ nhớ ạ. vì mỗi lần em giửi nhạc và soft thì nó cứ lưu luôn vào bộ nhớ máy
  10. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Không thể thực hiện vào thẻ nhớ được đâu bạn à, mục message chỉ lưu lại trên bộ nhớ của máy.