Các ứng dụng không thể thiếu cho Moto UIQ

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi rinoa19, 17 Tháng năm 2006.

1. Shinichi01

Shinichi01 Thành viên

Được Like:
    19
    Cho Mình Xin Soft Quay Phim Kô Giới Hạn,iremote .thanhk
  2. bokho_khoaitay

bokho_khoaitay Senior Member

Được Like:
    92
    Em ko bit cach cai ung dung . Cac bac giup gium em di . Em dung M1000 .

Tiếng Việt phải có dấu nhe bạn.
  3. Shinichi01

Shinichi01 Thành viên

Được Like:
    19
    mình cũng bị trường hợp đó,mặc dù đã connect được?
  4. Cái này ko down được. Nó báo linkerror.

Bác upload lại dùm nhé. Thankssss
  5. ấy ấy, bác làm gì mà nóng tính thế. Giang hồ bao la, anh em còn cần nhau mà, sao bác nỡ đóng cửa Thiếu Lâm Tự. Em rất cảm ơn các phần mềm của bác vì em đang dùng con MotOrola M1000 (UIQ2.1, gần giống với con A1000). Nhưng em xin đề nghị bác cắt/paste tí hướng dẫn sử dụng vào bài viết cái chứ anh em nhiều lúc chẳng biết nó hay ở điểm nào mà trả lời và download về dùng.
    Chúc bác post lên khỏe nhé
  6. Nếu bác đang chạy WInXP thì bác nhấp chuột phải vào K*yg*n, chọn Properties, rồi chọn tab Compatibility -> Run this program in compatibility mode for -> Windows 98/Me. Chọn Apply -> OK rồi chạy lại K*yg*n là có thể crack được đấy. Rất nhiều chương trinh khác cr*ck = chương trình này đều có thể làm thế để đăng ký.
  7. Rinoa19 oi, tớ mới cài được cái ACM 2.5 for Motorola rồi nhưng ko thể nào lấy key được mặc dù mình dùng k*yg*n cho bản 2.5 hẳn hoi, khi mở ACM trên máy di động M1000 của mình nó nhận luôn số IMEI, mình nhập sô code trên bản k*yg*n vào mà nó toàn báo invalid. Bạn có thể giúp mình lấy được code ko vì mình tìm mãi mà không thể có được. Số IMEI của mình là 355608001301556.

Cảm ơn bạn nhiều
  8. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    chưa k*y được đâu ! nhấn vào trial để có 30calls thôi....đọc hướng dẫn ở đầu topic..
  9. Ừ, đành phải chịu xài kiểu dây leo vậy. Cám ơn Riroa19. Bao giờ có cr... thì cho tớ xin với nhé. À mà bản ACM2.0 có chạy ngon lành ko vậy để tớ chuyển sang? Và nó kém bản 2.5 này nhiều chức năng kô?

Xin đa tạ nhiều nhé.
  10. rinoa19

rinoa19 Thành viên

Được Like:
    97
    bản ACM2.0 not for motorola...;)