Các vấn đề liên quan đến VnPDCE cho thiết bị Symbian

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi tichau, 13 Tháng chín 2009.

1. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Nếu máy bạn đã cài 1 phiên bản VnPDCE trước đây, giờ gặp lỗi này thì gở phiên bản cũ ra và cài lại phiên bản mới !
  2. hungMU

hungMU Thành viên

Được Like:
    183
    Nhờ Anh Chieu làm một cái danh sách liệt kê dùm CE.ZIP nào là của Tỉnh Thành nào , chỉ có TP.HCM và Hà Nội thì mình nhớ các Tỉnh Thành khác hơi rối :038: . Thanks
  3. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    Danh sách đó ở đây nè (có thể tra trực tiếp khi click vào link trên trang web hướng dẫn của VnPDCE) :) :

4. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    Hot: VnPDCE 2010 trên Symbian 5th
    VnPDCE 2010 trên Symbian 5th
    (Tra cứu danh bạ điện thoại và các thông tin khác)

Hẳn nhiều bạn đã biết đến VnPDCE 2010 qua phiên bản chạy trên dòng Symbian 3rd của nhóm Chung Sức GSM.VN.

Giờ đây, trong tay tôi đang là phần lỏi của VnPDCE, phiên bản dành cho máy Nokia màn hình cảm ứng symbian 5th mà bạn Hieuvpn vừa mới lập trình xong.

Tôi đã build thành phiên bản Beta, cập nhật phần code dử liệu và skin đồng bộ với VnPDCE 2010.

Tiếc là tôi và cả Hieuvpn hiện chưa có máy symbian 5th để có thể test và fix các lỗi của chương trình. Vì vậy, bạn nào có máy, ở khu vực TP.HCM (quân Bình Thạnh càng tốt), có tinh thần tình nguyện test thử VnPDCE thì hãy liên lạc với tôi qua số mobile 0908.699.666 càng nhanh càng tốt. Tôi chỉ cần khoản 20-30 phút gặp trực tiếp từng người để test thử là đủ, điều kiện tiên quyết là máy đó đã được hack hoặc đã có file cer riêng để sign file cài đặt.

5. nguyenvanhai3009

nguyenvanhai3009 Thành viên

Được Like:
    15
    có phần mềm pro như thế này mà dùng cho loại máy mình luôn mà mình cài được nhưng không có key thì thật là đau khổ,
    mình dảnh là ra quán net tìm key cho kpd 2.3 và kpd 3.0 nhưng có thấy ,bây giờ có VnPDCE 2010 mình tìm hoài vẫn ko thấy key
    co' thể gửi tăng key cho mình ko?
    N73 ' s IMEI : 353548029432672
  6. leeyuong

leeyuong Thành viên

Được Like:
    1
    Mình thấy phần mềm này cứ kiểu j` í. Tra số nhà mình toàn ra số ở đâu đâu í. Tra số mấy nhà thằng bạn cũng thế. Mặc dù,toàn số đã lắp lâu rồi. Số mới đã đành
  7. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Đã có rất nhiều đợt tặng key để sử dụng, lần mới nhất cách đây 6 ngày, nếu bạn thường xuyên theo dõi tại box này thì sẽ rõ. Hẹn bạn vào đợt kế tiếp nhé!

Dữ liệu của danh bạ là dữ liệu thu thập được từ YP, VDC và 1 số nguồn khác, vì thế tính chính xác của dữ liệu phụ thuộc vào nguồn gốc đó. Chúng tôi không tự biên soạn dữ liệu này. Bạn có thể tra trên chính website YP hoặc VDC để kiểm chứng.
  8. minhchau

minhchau

Được Like:
    397
    Em vẫn mơ về bàn phím qwerty :21:.
  9. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    Em phân tích rõ về các lỗi của bàn phím qwerty trên VnPDCE để anh yêu cầu kiểm tra lại xem.
  10. minhchau

minhchau

Được Like:
    397
    Bàn phím qwerty không bấm số trực tiếp được anh ơi :D.Phải 1 tay bấm phím FN,1 tay bấm số mới được :D.