Các vấn đề liên quan đến VnPDCE cho thiết bị Symbian

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi tichau, 13 Tháng chín 2009.

1. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Các bạn nhớ tải luôn các đầu số của EVNTelecom và ViettelTelecom luôn nhé. Theo tôi biết thì trên YP có thông tin thuê bao của 2 mạng này và hầu như tỉnh nào cũng có thuê bao của 2 mạng này (trên VDC thì không có thông tin này), đây là ưu điểm của YP đấy.
  2. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Là đầu số 22 phải ko minhtue ?
  3. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Các bro. cho em hỏi là hiện tại khu vực Hà nội có những đầu số nào ( VNPT, Viettel.... ) cần tải dữ liệu với ạ !?
  4. busserlus

busserlus Thành viên

Được Like:
    0
    hix công nhận cái tool này lấy data chậm thiệt, cắm máy từ trưa tới tối mới hơn 10000 số,ko biết dùng cái tool của VNPT có đc ko vậy mấy bro,ai rành cho mình xin nick chat hỏi cái
  5. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Theo em biết ở các tỉnh là đầu 22xxxxx, 24xxxxx (EVN); 62xxxxx, 63xxxxx (Viettel). Bác nào có thông tin đầy đủ thì bổ sung thêm. Tạm thời ở các tỉnh thì em tải 9 đầu số (áp dụng với trang YP) gồm 4 đầu số trên và 5 đầu số của VNPT, thà tải dư còn hơn bỏ sót!
    nhacsen thích bài này.
  6. thanhv

thanhv Thành viên

Được Like:
    220
    Sao khi mình ghost lại máy tải dữ liệu toan bị vỡ font. Ai có cách gì giúp mình với. mình đã lưu dưới dạng unicode
  7. tichau

tichau Guest

Chắc là bạn phải tải lại rồi :-?.
  8. NGUYENHONGTHANH

NGUYENHONGTHANH Thành viên

Được Like:
    5
    Các anh hưỡng dẫn em làm nha. Em đọc mãi mà chưa hiều gì cả.
  9. thanhv

thanhv Thành viên

Được Like:
    220
    Mình tải sắp xong rồi. Những file trước kia tải tiếng việt bây giờ mở ra cũng bị vỡ font. Mình thử tải lại nhưng vẫn bị vỡ font
  10. trongkham

trongkham Thành viên

Được Like:
    136
    bác chép qua máy khác mở thử có vỡ font không,nhà em 2 máy 1 máy cũng bị vỡ font chép qua máy kia thì không bị,có thể do lỗi font của máy đó.