Các vấn đề liên quan đến VnPDCE cho thiết bị Symbian

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi tichau, 13 Tháng chín 2009.

1. thanhv

thanhv Thành viên

Được Like:
    220
    Mình làm ok rồi. Chỉ cần vào dổi thành font arial là Ok thôi
  2. tichau

tichau Guest

yp die rồi hay sao ấy.Tải đầu số mới nó như vầy.

:-/
  3. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Bị die luôn rồi anh? Khả năng là vài mem cùng tải nên die và 1 khả năng cuối là admin trang web đó tạm thời khóa hay move file hệ thống web nên mới có thông báo trên. Vậy là anh tạm thời nghỉ ngơi 1 thời gian ngắn rồi tải tiếp nhé anh!
    tichau thích bài này.
  4. tichau

tichau Guest

Vậy là quyết định cho anh nghỉ hưu non phải không ? :D.
  5. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Em kêu anh làm vài lon bia cho nó thắm người và máy cái server trang web. Rồi bật máy lên tải và làm vài lon nữa là tải xong luôn! :)) Anh còn thanh niên và là trụ cột trong hội A.N, ai dám cho anh nghỉ hưu non cơ chứ! :)) Giờ cao điểm nhiều mem tải nên máy chủ danh bạ ko biết "đưa" dữ liệu cho ai đó mà :D
  6. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Sao mình tải từ tối qua đến hôm nay đi làm về vẫn còn chạy được, như vậy là số mình hên nhé.=D>=D>=D>:-bd:-bd:-bd
  7. tichau

tichau Guest

Chắc tại ý trời muốn em nghỉ tải nên mới như vậy thôi anh :D.
  8. tichau

tichau Guest

Em không tắt script như hướng dẫn vì sợ nó out.Tuy nhiên tắt thủ công thì thỉnh thoảng nó vẫn out,lạ nhỉ :-/.
  9. nhacsen

nhacsen Thành viên

Được Like:
    258
    Vậy sao ? Mình thì tải được vài số mới tắt script, từ đó về sau ko hiện thông báo mà cũng ko out.
  10. tichau

tichau Guest

Cái PC của em chắc bị khìn khìn rồi.Chưa biết giải quyết như thế nào cho hết bị khìn khìn anh ơi :D.Cứ chạy 1 chút xíu là trình duyệt bị ẩn liền,phải F5 liên tục =((.Ức lắm :((.