Cách chơi Game từ miniSD cho 903SH

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi trongtd123, 29 Tháng ba 2006.

1. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    Cảm ơn tất cả các bác pro rất nhiều em đã làm theo và cài đc games rồi .cảm ơn các bác

Em làm đc rồi cảm ơn các bác pro rất nhiều.
  2. mrsau29

mrsau29 Thành viên

Được Like:
    6
    sau khi mình chuyển fw JP sang UK rồi mở máy lên thì máy mình cũng bị tình trạng vào menu thoát ra là đứng máy,thỉnh thoảng lại reset nữa...mà tắt máy cũng ko dc...nó cứ reset thôi..bro nào chỉ giúp với..cám ơn rất nhìu
  3. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    bác nên chạy lại phần mềm đi :D
  4. cu_chuoi

cu_chuoi Thành viên

Được Like:
    1
    01111111 1 00000000? các bác có hiểu phần số màu đỏ có chức năng gì nếu chuyển về 1 ko nhỉ? e đã chuyển nó về 1 hết ( nhấn nút trên cùng bên trái + lên xuống của phím 5 chiều) thì thấy là đèn bàn phím ko sang, và khởi động lại luôn, muốn bật đèn bàn phím thì phải reset lại may...hic..hic...chắc phần này đẻ tiết liem phin đây, có bác nào tìm thấy nó lợi như the nào thì chỉ nha!
  5. cu_chuoi

cu_chuoi Thành viên

Được Like:
    1
    01111111 1 00000000? các bác có hiểu phần số màu đỏ có chức năng gì nếu chuyển về 1 ko nhỉ? e đã chuyển nó về 1 hết ( nhấn nút trên cùng bên trái + 01234567) thì thấy là đèn bàn phím ko sáng, và khởi động lại luôn, muốn bật đèn bàn phím thì phải reset lại may...hic..hic...chắc phần này đẻ tiết liem phin đây, có bác nào tìm thấy nó lợi như the nào thì chỉ nha!
  6. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    các bác cho em hỏi chút em đang dùng 903sh.em đã cài đc games trên FW Uk.em chuyển sang FW JP dùng 1 thời gian rồi lại chuyển về UK.nhưng khi dùng UK thì lại kô cài đc games nữa phải làm sao để cài games lại bấy giời.rất mong đc sự giúp đỡ
  7. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    hepme.pro và mod ơi bảo mình với
  8. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    • tải game về, giải nén, để đó.​
    • chuyển đt về: 0111111 1 0000000​
    • bỏ mini SD vô đt.​
    • lấy thẻ bỏ vô PC: vô PRIVATE=>VODAFONE=>MY ITEM (trong này có mục Games and More).​
    • xóa mục này rồi tạo mục mới với tên Games and More.​
    • copy game đã tải về vô mục này.​
    • bỏ thẻ vào đt, vô menu game and app=>setting=>synchronation=>yes.​
    • ngồi chờ synchro xong rồi chơi.​
    Từ FW JP (21) chuyển về UK là số (0) nha, ko chuyển số (1) rồi làm như trên.​
    onelove2711 thích bài này.
  9. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    mình cảm ơn zian nhiều lắm.bạn đã biết mình hiểu hơn về sharp.cảm ơn rất nhiều...
  10. paladin511

paladin511 Thành viên

Được Like:
    0
    hehe..em vừa có con sharp là nhảy ngay vô mục game để cài ngay...cám ơn mấy bác nhé ..em cài dc mấy game rồi nhưng kho game của bác hoàng hoành tráng quá...híc..load mãi ko hết..mà các bác cho em hỏi tí..chơi game trên mini SD hình như là chậm hơn trên máy à? em chuyển nó vào trong bộ nhớ của máy thì chạy nhanh hơn..và thấy đỡ xót máy hơn..nhân tiện cho em hỏi luôn là có bác nào dùng sharp chơi game mà bị treo máy ko?==> có một lần bác hero bảo với em là chơi trên sharrp dễ bị treo máy ==> tháo pin ra ==> làm nhiều cháy nguồn ..T_T..híc
    PS : àh wen..cho em hỏi luôn là mấy cái game của bác hoàng thì game nào là chơi dc full sceen? có mấy trò ko chơi dc full ...T_T