Cách đơn giản nhất để convert film siêu nét cho SHARP và TOSHIBA!

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 17 Tháng chín 2006.

1. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    mấy cài này thì mình chịu!!!:)) không rành lắm!
    Bác Potato rành vè dzụ hình ảnh và video ghê ta??:D
    Thank a lot!
  2. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    he he,potato chịu khó đi đi về về tốn bao nhiu tiền xăng vì mấy cái nầy ghê à!
    Khi kia cậu học bên đồ họa hay kiến trúc gì đó thì giờ còn được dịp phát huy nhìu hơn nữa!:D
  3. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Đã edit và thêm một số thông số cho các dòng SHARP và TOSHIBA, anh em chú ý:

ENTER HERE
  4. BAXU

BAXU Guest

Cái này thì con 903 nào cũng vậy, đều phải xài shop thôi...Mà nói chung digital camera thì nên thêm cái món shop nữa...đủ gia vị...:D
  5. BAXU

BAXU Guest

Hehe...xuống tinh thần làm sao dc, như thế là ko còn gì để bàn rùi. Ai đã từng xem qua video by 903SH thì đều ko thể chê đc...!:D
    kieu_phong thích bài này.
  6. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    Đã có giải pháp Video mới cho 903SH.

Convert thành cong Video với thông số như sau:

Video:
    320*240 pixel
    Frame: 29.9

Audio:
    F:44200 - 48000 Mhz
    Bitrate: 48kbps - 128kbps
    Chanes: Stereo

Kiểm tra thông số bằng QuichTime. Khi nghe, Audio rất trong trẻo và hay hơn hẵn. Tuy nhiên có 1 nhược điểm file xuất ra khoang 18/10 file cũ:(( Quá tốn thẻ nhớ luôn.. Test trên tai nghe không có hiện tượng giựt, và hay hơn các thông số cũ!!!=D>

:D
  7. ruoidenddt

ruoidenddt Thành viên

Được Like:
    126
    hẹn các bác mấy hôm nữa e sẽ có 1 số soft + kinh nghiệm để làm phim siêu nét, bảo đảm các bác sẽ thích, chờ e nhé:-$
  8. BAXU

BAXU Guest

Hehe, nhanh lên nào anh em, món mới mà chờ lâu quá thành "mầm đá" mất, kỳ này chắc đặt hàng thằng Pretec cái card Mini SD 4Gb mất thôi........:D
  9. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    hic,pác minhhoang giới thiệu cứ y như quảng cáo của OMO hồi xưa ấy : "lần đầu tiên xuất hiện tại VN,nguồn năng lượng xanh cực mạnh!!!"
    Nhưng mà pác làm ơn cho em biết pác xài chương trình gì được ko ạ???
    Hồi xưa em cũng chẳng biết cái quảng cáo ấy là giới thiệu bột giặt OMO mới.:D :D :D
  10. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    He he,,, chưa tìm ra cái host nào lâu lâu die chút úp lên cho anh em,, vẫn là 3GP_Converter 0.34 nhưng một số thông số và plugin vào là convert vô tư..

OLO