Cách kít sóng và cách chép nhạc từ PC = MOOC player!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi SIM-MINHU, 27 Tháng chín 2008.

1. PhongJapanMobile

PhongJapanMobile Thành viên

Được Like:
    0
    thanks Anh Minh , To pic này giúp ít cho những niềm đam mê lắm đây . thanks anh vì những đóng góp
  2. fl900

fl900 Thành viên

Được Like:
    2
    Mình đã thử lấy cái thẻ unlock và sim (đang xài viettel trả trước) sẽ dùng cho sh905i của mình gắng vào nokia 3210 và sau đó đi Từ gò vấp lên Quận 3 vòng Q1 về Bình thạnh và về lại gò vấp.
    Sau đó gắng lại vào cây sh905i. 3 ngày rồi chưa bị out. Tuy có nơi mình đi làm thấy nó tụt xuống còn 1 hoặc 2 nất nhưng không bị out hoàn toàn và vẫn nhận được cuộc gọi tốt. Trong khi đã nhận cuộc gọi thì nó lại full lên .

A Minh ơi . Em cũng chưa rõ về sử dụng con máy SH905i mấy . Tức là khi bị out sóng thì anh gắn cả thẻ unlock và cả sim đang sài vào cái máy khác để kíck sóng . Hay chỉ gắn sim đang sài vào cái máy khác thôi . Và chỉ bật lại máy khi đi 1 vòng quanh thành phố thôi à
  3. SIM-MINHU

SIM-MINHU Super Moderator Staff Member

Được Like:
    2,635
    Mới update lại cho đúng với thời điểm này và cho những mem chưa biết chữ out là cái gì.
    hotranminhquang thích bài này.
  4. hotranminhquang

hotranminhquang Thành viên

Được Like:
    4
    Cho em hỏi là em sắp có cây SH07B, em đang ở Sài Gòn muốn xài với Mobifone thì cũng đi gom sóng như trên phải ko?? Máy em mua hình nhu sim unlock i-smart chip tròn, ko biết dùng với Mobi có ổn ko...hic

Mong anh em giúp đỡ cho gà con
  5. tran_truong

tran_truong Thành viên

Được Like:
    66
    Topic rất ý nghĩa. Cảm ơn anh nhiều. Up lên đầu cho những mem mới nào!
    sharp-minhu thích bài này.
  6. thanhtri87

thanhtri87 Thành viên

Được Like:
    34
    up cho anh em mới xài JMP trong đó có em