Xin giúp Cách phân biệt vertu thật giả ?

Thảo luận trong 'Điện Thoại Phổ Thông' bắt đầu bởi dt2, 7 Tháng tám 2009.

1. cuongsaker1306

cuongsaker1306 Ex-Mod

Được Like:
    732
    8k8 chỉ đc cái nhìn sang, bền, vỏ cao cấp còn tính năng thì í ẹ. Thế nên có xiền e cũng ko hót e nì đâu.
    Các bác cứ thử với Cambri, xe lăn, đưa e dùng búa đập xem có vỡ ko ^^
  2. *Rai*

*Rai* Thành viên

Được Like:
    120
    dc cái nó sang, mà nhìn 8k8 còn k tới lấy đâu nhìn tới Vertu các bác:D
  3. babyakon1987

babyakon1987 Thành viên

Được Like:
    8
    1 cai 2pic chán ngắt , thất ngớ ngẩn khi nghĩ rằng ng ae của bạn lại dễ dàng sở hữu 1 chiếc điện thoại trị giá vài ngán đô như thế ah ? Chưa đủ tuổi đâu bạn ah ! Như bạn miêu tả thì mình dám lấy mạng sống ra để đảm bảo đấy la hàng lởm thôi , 1tr2 / cái , bán đầy rẫy trên Đặng Dung
  4. dt2

dt2 Thành viên

Được Like:
    0
    Em xác minh cho người nhà thôi. Vì ổng lấy lại của người khác. Nghe bảo mới thì 6k. Người ta để lại cho khoảng 4k gì đó. Cũng là chỗ quen biết làm ăn. Có người nói chạy được tiếng việt cho Vertu có đúng không nhỉ?

@baby : Bạn đã tận mắt nhìn thấy mấy cái Vertu rồi mà chê là topic chán ngắt? Tôi biết được chán điều bổ ích từ topic này đấy
  5. babyakon1987

babyakon1987 Thành viên

Được Like:
    8
    trước mình có ng nhà làm cầm đồ trên ĐD nên cũng có vài lần dc ngắm vài con Vertu xịn . Vertu xịn tuyệt đối ko có tiếng Việt đâu bạn ah . Muốn test chính xác nhất thì mình khuyên bạn nên ra 44B Lý Thường Kiệt - showroom chính thưc của VertuVN để nhân viên ở đấy họ xem , đảm bảo 100% chính xác . Mua 1 món hàng vài ngàn như thế thì phải kiểm tra kĩ bạn ah
  6. *Rai*

*Rai* Thành viên

Được Like:
    120
    6K thì k thể có dc 1 con Vertu thật dc dù là hình thức nào đi nữa( ngòai trừ k còn xài dc nữa ngta mua lại để trưng bày). Như e đã nói cách phân biệt Vertu thật đơn giản nhất là bấm phím gọi nóng. nếu nó kết nối dc với nhà hàng, khách sạn hay sân bay... thì đó là Vertu thật, Vertu nhái chưa đạt đến trình độ đó đâu.
  7. babyakon1987

babyakon1987 Thành viên

Được Like:
    8
    Bạn minhsang2114 nhầm rồi , 6k thì thừa đủ mua Vertu xịn rồi , Vertu chỉ dao động từ 5k đến 23k$ thôi , những dòng đắt hơn thì chỉ là dòng limited thôi , số lượng vô cùng ít . Thực ra hiếm ng trong chúng ta đc nhìn thấy Vertu xịn nên những ý kiến trên chủ yếu là do kiến thức của các bạn tìm kiếm đc , Vertu la dòng điện thoại siêu cấp , tốt nhất là để chính nhân viên cua Vertu họ kiểm định
  8. *Rai*

*Rai* Thành viên

Được Like:
    120
    bác tính K$( đô la). nếu tính bằng $ thì e sai tại e tính 1k=1tr:D
  9. dt2

dt2 Thành viên

Được Like:
    0
    em tính bằng $ đó bác :)
  10. *Rai*

*Rai* Thành viên

Được Like:
    120
    Con Vertu thật giá rẻ nhất cũng khoảng 80tr VND(new) z bác cứ nhẩm ra $ là bít liền chứ gì:-"