Thảo luận Cách thay đổi thời tiết nơi bạn sống (location weather) cho các theme!

Thảo luận trong 'Multimedia - Themes' bắt đầu bởi FeandMo, 11 Tháng ba 2011.

1. ttrph

ttrph Thành viên

Được Like:
    0
    đã vô rồi sao vẫn không tìm ra được những file html? bocap có thể giúp giải thích thêm rõ tí được không?!

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:52 PM ----------

khiến bị bổ ngữa luôn b-(
  2. monkeywest

monkeywest Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào giúp e với! cái theme Imagine_weather_4.2 ! e ko sửa được phần này về hà nội! nó cứ hiện thời tiết ở đâu ý! bác nào làm giúp e với!
  3. ledathao18

ledathao18 Thành viên

Được Like:
    8
    Bác FeandMo, Mình cài theme REVI SD (3gs 4.01), sửa thời tiết rồi OK rồi, nhưng khi mình tắt theme Revi đi (không chọn theme nào khác) mà vẫn còn thời tiết trên spring boad? Vậy thời tiết này do ứng dụng nào chạy vậy bạn? Làm sao để chỉnh lại thời tiết khu vực mình ở hoặc tắt thời tiết đi?

Hình này trên tắt hết theme vẫn còn ứng dụng thời tiết (mây bay lơ lửng, mặt trời,..)

Hình này mình chọn theme ReviSD, mình thấy ngoài weather của theme Revi mình đã chỉnh lại weather nơi ở là 29 VINH LONG, mình thấy còn ứng dụng weather khác mà không biết là gì vì thấy có hình mây bay, khi có mưa, nắng có mặt trời,... mà mình xem winboard thì chỉ có chọn theme Revi SD. Xin giúp đỡ. Cám ơn.

4. minhhaint

minhhaint Thành viên

Được Like:
    0
    các pro đổi thời tiết cái theme này ở nha trang dùm mình ,mình doi hoai ko được.....thanks

Các file đính kèm:

5. ngocson04071990

ngocson04071990 Thành viên

Được Like:
    42
    Của bạn đây Mính sừa rồi đó

Các file đính kèm:

6. minhhaint

minhhaint Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn ơi vẫn ko được nó vãn báo co 3 độ c
  7. ledathao18

ledathao18 Thành viên

Được Like:
    8
    Các Pro cho mình hỏi, mình tắt hết các theme không dùng theme nào cả nhưng trên background vẫn còn thời tiết, xin chỉ giúp cách tắt ứng dụng thời tiết này
  8. steven_ly

steven_ly Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào giúp em với em ga lắm. em set thời tuyết được rồi mà hình weather chị hiện chỉ số của nhiêt độ khong ,không hiên hình anh báo mua ,hay nắng hay bão gì hết.mong anh e giúp e với thanks
  9. danny1603

danny1603 Thành viên

Được Like:
    0
    cho gà hỏi với. mình kiếm trên ifunnbox ko thấy 2 file cònigureme.js với lockbackground. thử trên ifile dùng chức năng tìm kiếm cũng ko thấy. ai giúp với.
  10. badboy2805

badboy2805 Thành viên

Được Like:
    3
    thanks bạn! bài viết rất có ít.