Cài đặt Cydia cho Ipad

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi mychudungco, 13 Tháng mười hai 2010.

1. kyapple

kyapple Thành viên

Được Like:
    0
    ông anh nặng lời với người ta rồi...nếu cài cydelete và bỏ chế độ protected applications sẽ có hiện tượng như bạn này nói...
    Mình lên diễn đàn ngán nhất thành phần không chịu giúp đỡ cứ nói vòng vo, chê bai này nọ, chẳng có ích gì cả. Thà không comment còn hơn..:!!
  2. hopchaubau

hopchaubau Thành viên

Được Like:
    0
    chưa có apple store nào ở việt nam đâu bác ah. chắc phải lâu lắm nữa mới có!
  3. htduong

htduong Thành viên

Được Like:
    0
    [/COLOR]

chuẩn nè đâu phải ai cũng vừa bước vào thế giới này là biết liền đâu,cũng phải trả qua nhiều kinh nghiệm xương máu,có những bác này chắc chả có ai biết cách làm cũng như sử dụng em nó,mà với lại các bác đó cũng chỉ biết qua internet, youtube chứ hơn dc ai đâu mà lại nói này nọ ae chứ,học hỏi lẫn nhau thôi...lúc trước các bác cũng giống @topic thôi chứ hay ho gì,nếu ko ai chỉ này kia cũng đố các bác biết jb này kia đấy....nếu các bác hay hãy thử JB thử iphone 5,ipad new bây giờ coi sao mà ở đó chê bai,chế nhạo người ta.....chúc mừng @topic bước vào thế giới này của sự tham vọng và khác khao./.