Thảo luận Camera LG G pro 2 tích hợp khả năng chống rung khủng và quay film 4K !?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi baykiller, 6 Tháng sáu 2014.

1. vu_gsm45

vu_gsm45 Thành viên

Được Like:
    4
    Ý bác là cái khuyến mãi nì ấy ah, mới lên fanpage LG check thử :sexy:

2. tech2k14

tech2k14 Thành viên

Được Like:
    2
    Đừng mua LG bác chủ ơi, Dt LG xài chán lắm, em dùng qua mấy đời máy rồi nên biết, camera chụp xấu òm, màn hình phân giải thấp nên nhìn nhức mắt lắm, loa ngoài thì thảm họa thôi rồi, nghe rè rè chán kinh :shot:
  3. caybutchi

caybutchi Thành viên

Được Like:
    7
    Chắc bác xài mấy con đời cổ rồi chứ giờ bác cứ mua thử G2 về xài đi, bảo đàm không hối hận đâu :look_down:
  4. thaomainguyen

thaomainguyen Thành viên

Được Like:
    0
    Sáng nay trời mưa quá trời mưa :waaaht:, có bác nào bị dính mưa ướt nhẹp hok nhỉ :sweat:
  5. baykiller

baykiller Thành viên

Được Like:
    7
    Em thấy cái clip có vẻ rõ hơn mấy cái camera trên DT thường nhưng có vẻ không rõ hơn nhiều lắm :adore:
  6. BigHead2273

BigHead2273 Thành viên

Được Like:
    1
    Koi cái này thấy nó mới rõ hơn này
    :look_down:
  7. baykiller

baykiller Thành viên

Được Like:
    7
    Quay nhìn đẹp thật ấy nhỉ, xem xong làm mình muốn mua em G2 này ghia tiếc là hok có xiền hxhx
  8. BigHead2273

BigHead2273 Thành viên

Được Like:
    1
    Mỗi ngày để dành 1 ít đi bác ơi rùi từ từ cũng đủ lúa mà rước em ih về thui :sexy:
  9. mrkira

mrkira Thành viên

Được Like:
    3
    Vậy thì mua G2 mini hok thì L70, L90. Con nào mua cũng được tặng quà nên có nhiều option cho bác lựa chọn mà :sexy:
  10. baykiller

baykiller Thành viên

Được Like:
    7
    Thôi chắc để dành mua con G2 lun cho rồi chứ không hứng thú vs mấy con mini rồi L70, L90 cho lắm :nosebleed: