Xin giúp Cần chạy lại phần mềm ở Buôn Ma Thuột

Thảo luận trong 'RIÊNG CHO NOKIA 7710' bắt đầu bởi ngoctu12, 24 Tháng một 2010.

1. ngoctu12 Thành viên

Hic kính thưa các bác :( Tìn hìn là con 7710 nhà em bị một số sự cố về phần mềm + em muốn chạy lên 4.1 cho nó nhanh tí :D Mà đi hết mấy tiệm tương đối "ngon lành" ở Buôn Ma Thuột rùi nhưng ai cũng "Nô! Am so ri." Hic hic... :( Đem tới ngay Trâm tâm bảo hành và sửa chữa Nokia nó cũng "Dạ do thế này... dạ do thế kia ... anh thông cảm tụi em không nhận được ạ." Hic hic
    Vậy bác nào ở BMT biết chỗ chỉ giúp em với! Em xin cám ơn các bác nhìu nhìu! Hic
  2. 5320am

5320am Thành viên

Được Like:
    31
    bác giống mình đó,kiếm chổ chạy mà ko được.bác cho số điện thoại đi,anh em mình giao lưu,em cũng ở Bmt.em up được mỗi cái file nguồn lên 4.58 còn file phần mềm bó chiếu.ở Bmt ko chạy được đâu bạn ơi
  3. ngoctu12

ngoctu12 Thành viên

Được Like:
    0
    SDT của em đây! 0987205203. Em tên Tú. Bác có thông tin gì mới về nơi cài chạy lại được thì cho em biết với nhé :D Hi thanks bác trước :D
  4. man.ch

man.ch Thành viên

Được Like:
    0
    Hà Nội mình cũng không kiếmđược, hic buồn vì muốn cho nó chạy nhanh hơn 1 tẹo mà không được.
  5. connainho

connainho Thành viên

Được Like:
    2
    hôm nào mình có thời gian mình giúp cho bác chạy lại phần mềm, dạo này em busy quá chứ không thì giúp bác 1 tay cho bé 7710 rùi !