Cảnh báo cho Iphone 3GS khi Restore

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi phidacduy, 4 Tháng hai 2010.

1. canorman

canorman Thành viên

Được Like:
    0
    Cac ban oi,

Con 3GS cung bi truong hop nhu tren cach day 2 ngay cu hien ra qua tao thoi. Minh lien restore lai iphone bang itunes 10.5 thi hinh nhu no len iOS 5.0 hay sao ay. Vay con 3GS cua minh la bootrom cu ha cac ban. Gio minh dang ket o van de activate cho iphone. Minh xai Sim ko dung nen no ko cho active vay phai lam sao ha cac bac. Cuu minh voi
  2. phandatthong

phandatthong Thành viên

Được Like:
    29
    bạn jailbreak lấy cydia luôn,khỏi active,ip của bạn là uloock phải ko

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 10:02 AM ----------

còn ko dc nủa thì bạn di mua sim nhà mang nó mà active nha
  3. thanhlongnet

thanhlongnet Thành viên

Được Like:
    0
    các chủ thớt post bài này từ đầu năm 2010 mà sao có người lại đào mộ lên nhỉ

---------- Post added at 02:08 AM ---------- Previous post was at 02:06 AM ----------

Bác đừng đaog mộ thế nhé.Bác up lại về 4.1 ngay nhé và jailbreak xong dùng ultrasnow là có sóng.để 1 thời gian nữa nhé.con 3GS của em đang chết im vì lỗi 28 đây.chua mang đi tháo main đc
  4. phandatthong

phandatthong Thành viên

Được Like:
    29
    bạn nói gì vậy,người ta lên 5.0 rồi mà active ko dc,chứ dào mộ là sao muốn lên 5.0 tìm hiểu chứ về 4.1 thì nói gì nửa