Cảnh báo trang web giả mạo trang nạp tiền của Mobifone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Be Yeu, 13 Tháng chín 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    Đúng rồi, chỉ khi nào bác kiểm tra chi tiết cước hệ thống mơi báo về thôi, chứ không phải cứ đăng nhập vào tài khoản là hệ thông gửi tin nhắn thông báo đâu ạ.
  2. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Cứ đăng nhập mà đã báo tin nhắn ngay thì e là hơi bất tiện cho khách hàng, chỉ nên báo khi khách hàng đăng ký dịch vụ, xem chi tiết cước hoặc có tác động nào đó ảnh hưởng đến quyền lợi của khách hàng thôi.
  3. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Mobifone làm vậy là để tăng tính bảo mật cho khách hàng thôi mà. Thậ ra ngoài chi tiết cước nhiều khách hàng còn đồng bộ danh bạ, sổ làm việc..trên web nữa
  4. CCurly

CCurly Thành viên

Được Like:
    1
    Chuẩn, em cũng có thấy báo đâu trừ khi vào thông tin chi tiết cước mới có tin nhắn báo thôi ah.
  5. Beautyful girl HP

Beautyful girl HP Thành viên

Được Like:
    1
    Thì cũng chỉ có mỗi xem chi tiết cước là quan trọng nhất thôi mà. Báo như này đúng là bảo mật thông tin cho người sử dụng thật đấy.
  6. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Nói đến web portal các bác cho em hỏi bây giờ còn xem được thư trong phần hộp thư inbox của tài khoản cá nhân trên web portal không các bác nhỉ? Giao diện ngày xưa em thấy có mà giờ không thấy có nữa.
  7. holdme_holdme

holdme_holdme Thành viên

Được Like:
    0
    đúng là khi đăng nhập hệ thống không gửi tin nhắn cảnh báo đâu ạ
  8. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    Ý bác nói là tin nhắn đã gửi ấy hả? Em cũng tìm mòn mắt mà chưa thấy. Mà em thấy mình gửi tin nhắn đi mà còn phải nhập mã xác nhận nữa cũng hơi cầu kì ý nhỉ?
  9. sugar me

sugar me Thành viên

Được Like:
    1
    Mình chưa thử vào phần đó vì giao diện mới. Còn vào kiểm tra chi tiết cước thuê bao thì mình thấy nhanh lắm!
  10. buon2oi

buon2oi Thành viên

Được Like:
    195
    Em vào tiện ích gửi SMS online sau khi soạn tin xong thì thấy có yêu cầu nhập mã xác thực, va cước này sẽ trư tài khoản chính của trả trước các bác ah.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.