Cập nhật bản fix của GSM.VN cho m110s

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 13 Tháng tư 2012.

1. hoang4893

hoang4893 Thành viên

Được Like:
    3
    Bác download lại rom xem, bữa mạng mình chập chờn, up xong ok cũng bị treo logo, down lại rồi up là ok. :D còn cái dialer tiếng hàn thì bác tìm rom nào có dialer đẹp, vào system/app/ copy file DialerTabActivity.apk rồi chép wa là dc
    kunboy thích bài này.
  2. linhhimno1

linhhimno1 Thành viên

Được Like:
    11
    bác nào biết thay đổi màn hình khoá máy chỉ em với cái hình khoá này hơi ghét một tí;)
  3. kunboy

kunboy Thành viên

Được Like:
    1
    Cảm ơn bác, em down lại và đúng là up được rồi. Em có cảm giác bản này pin sụt hơi nhanh mà không mượt lắm, ý kiến bác thì sao?
  4. iamsorry

iamsorry Thành viên

Được Like:
    5
    Rất là cám ơn bác nhé... mong bác vẫn sẽ cook nhiều room cho M110S dùng ở VN đc hoàn thiện hơn.
  5. truong0123

truong0123 Thành viên

Được Like:
    0
    Bản này e up xong thấy hàng dưới cùng chỉ có 3 icon. Làm thế nào để add thêm 1 icon vào nữa hả các bác?
  6. iamsorry

iamsorry Thành viên

Được Like:
    5
    Ak bác chủ ơi đã fix đc lỗi không gửi và nhận tin nhắn đa phương tiện MMS chưa ak.. thấy hơi buồn khi không có chức năng này đấy ak ...
  7. killervn

killervn Thành viên

Được Like:
    0
    Please tell how i can use your 160 character MMS.apk with Nakyup WC13 ROM. Your ROM has some problem because phone becomes hot and also battery gets drained faster.

Google Translation:
    Xin cho biết làm thế nào tôi có thể sử dụng MMS.apk nhân vật 160 của bạn với ROM Nakyup WC13.ROM của bạn có một số vấn đề bởi vì điện thoại trở nên nóng và cũng có thể pin bị cạn kiệt nhanh hơn.
  8. kunboy

kunboy Thành viên

Được Like:
    1
    Killer nói đúng ý mình. Bản này đúng là làm điện thoại nóng và pin sụt nhanh hơn thật. Đang tính đường chuyển sang bản SP3 của GFAN ;))
  9. nh0ckon89

nh0ckon89 Thành viên

Được Like:
    0
    bản này có chức năng mở khoá bằng khuôn mặt hay phêt. thử ảnh tính hok mợ đc. hay hay
  10. nhocpoprocks

nhocpoprocks Thành viên

Được Like:
    5
    Nhưng dùng bản tiếng anh thì làm sao để chỉnh lại được cái danh bạ các bác nhỉ!
    Ví dụ E để mà Mr. 8 thì nó chỉ hiện lên là 8 trên danh ban\j thôi