Chép Nhạc, Film Và Hình ảnh Và Nhạc Chuông Từ Máy Tính Vào Máy Iphone

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi yukidavic, 1 Tháng mười 2008.

1. dantruong_hai

dantruong_hai Thành viên

Được Like:
    29

.....................
    anh ơi khác phục như thế nào nhỉ giúp em với chỉ bảo em với ..thank anh
  2. Haru_Sharp_903i

Haru_Sharp_903i Thành viên

Được Like:
    4
    Bài khá hay nhưng ko có hình ảnh minh họa thì hơi chán .... đọc toàn chữ ko , buồn ngủ lắm ....!!!
  3. PTshops

PTshops Thành viên

Được Like:
    1
    Chương trình Itunes của em cứ bị lỗi , Khi connect nó cứ kêu restart lại máy, nhưng restart lại vẫn bị lỗi vậy. Xin hỏi cách khắc phục ?
  4. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    iTunes bạn dùng là bản bao nhiêu? Cần thiết nền gỡ bỏ triệt để hết nếu như là bản cũ.
  5. pcsach

pcsach Thành viên

Được Like:
    0
    xin chỉ giáo

Xin chỉ giáo:
    Một là: Tại sao tôi làm như bạn bảo vẫn ko đc để copy nhạc vào Iphone. Xin chỉ xem tôi sai ở đâu
    - Trc tiên, tôi bật Itune -> ấn vào file -> Add file to library -> chọn file music
    - Sau đó Ấn vào Iphone -> Syns ( ở bên ô bên fải ) thì ở màn hình Iphone hiện ra: Syns in process , được khoảng 5s thì trở lại trạng thái bình thường -> kiểm tra thì ko thấy file music nào trong iphone cả.
    XIN CHỈ GIÁO LÀ LÀM THẾ SAI Ở ĐÂU
    Hai là:
    - Xin chỉ giáo cách copy picture ở trong Iphone ra máy vi tính
    - Cách xoá file nhạc trong Iphone ( Khi tôi kết nối với máy tình qua Itune: Ấn vào Iphone -> Music thì thấy hiện ra các file music nhưng ko xoá đc.
    Mong được chỉ giáo

6. thanhlong0909

thanhlong0909 Thành viên

Được Like:
    5
    giúp e với

e tạo nhạc chuông sao khi e vào đổi .m4a thì e chọn để đổi thành m4r ko đc mấy anh ơi, a nào biết chỉ e với,e chọn bải rồi rename thì nó chỉ hiện tên bài hát ko hiện ra .m4a
  7. skydance

skydance Thành viên

Được Like:
    255
    Bạn mở win explorer lên , chọn folder option . Trong bảng Folder option chọn Tab View , tìm và bỏ chọn mục Hide extension for know file types / OK . Vậy là xong ta có thể đổi định dạng Files .
    thanhlong0909 thích bài này.
  8. thanhlong0909

thanhlong0909 Thành viên

Được Like:
    5
    bạn skydance có thể cho mình nick chat hay số đt để mình trao đổi với bạn dc ko? mình thật sự ko thể tìm ra ở đâu cả, bạn chỉ nốt cho mình nha, thank bạn nhiều
  9. ViremY

ViremY Thành viên

Được Like:
    0
    sao e chép nhạc,chép hình mới thì nó bắt phải xóa nhạc cũ.hix làm ơn chỉ giúp e với
  10. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    Khi cài cùng 1 máy thì không mất, mà chỉ update thêm những bài hát mới hay hình mới! cài 2 máy thì có cách sync từ 2 máy tính khác nhau mà không mất đã nói trong forum!