Chỉ mình cách cài themes

Thảo luận trong 'UIQ: THEMES' bắt đầu bởi luckytuyen, 27 Tháng hai 2005.

1. kythuat

kythuat Thành viên

Được Like:
    14
    Thank jeen nhiều , lần sau chiu khó hơn. Mình cũng search rùi nhưng không được mà
  2. newbie

newbie Thành viên

Được Like:
    0
    Còn đuôi *.ztr thi làm sao vậy bạn?
    Cám ơn nhiều.
  3. nlam

nlam Thành viên

Được Like:
    0
    Mấy anh có anh nào biết làm themes kg,chỉ em làm nó với.Cám ơn mấy anh nhiều
  4. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Làm theme cho UIQ thì dễ lắm. Bạn lên mạng tìm cái Theme Creator về rồi cứ làm theo từng mục là OK thôi. Cái này nó chỉ có chỉnh màu các thanh công cụ, ảnh ở hai màn hình, và cái screen saver nữa thôi là được rồi. Bạn thử đi nhé. Hiện tại mình đang bận. Đến trưa mình sẽ up bản Theme Creator lên DS sau.
  5. newbie

newbie Thành viên

Được Like:
    0
    sao tui vô DS không bao giờ được vậy cà,nó nhảy qua cái trang quảng cáo bán đồ tùm lum hic hic
  6. nlam

nlam Thành viên

Được Like:
    0
    Mình thì có bản đó rồi nhưng kg biết làm sao nữa,nó tùm lum à.Mình có thử làm nhưng kg thể save được themes đó.Anh biết thì chỉ giùm em nhé.Em gửi bản đó lên cho anh,nếu anh làm được thì chỉ giùm em nhé.

Các file đính kèm:

7. hiephiep

hiephiep Thành viên

Được Like:
    1
    Bác nào biết các cài *.ztr thì chi cho anh em cái (nếu có chương trình thì up lên cho anh em luôn nhé).
  8. NONG_DAN

NONG_DAN Guest

tôi dang dùng p910 nhưng copy themes để cài mà không được mà vào cai file manneger cũng chẳng tìm thấy chỗ nào có cái file systerm để copy crack file cả, khi cài themes đuôi ztr no báo là ko có cái chương trình nào có thể đọc được file ztr cả
  9. jeanle6600

jeanle6600 Ex-Mod

Được Like:
    8
    File theme gì woai' ác vậy bạn ; file của nó la .UTZ , cứ copy vào phần Document, sau đó vào , click thẳng vào là tự cài ah
    còn tự tạo theme thì cứ cắt theo kích thước iu cầu , để dzô chương trình , sau đó cho ra 1 file UTZ là xong
  10. phanquitra

phanquitra Guest

*.ztr

*.ztr là Skin của chương trình TRACKER bác ơi, Bác phải cài chương trình này trước, sau đấy vào mục copy máy cái Skin vào thư mục Skin của nó, rồi vào menu Skin của chương trình add nó vào là chạy liền.
    Tracker trong forum này có post lên rùi đấy, bác chịu khó tìm nhé,
    chúc bác thành công ;)