Thảo luận Chia sẻ bản quyền phần mềm AirBlue Sharing (hoàn toàn miễn phí)

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi TuanSymbian, 28 Tháng ba 2012.

1. nhuquynh882006

nhuquynh882006 Thành viên

Được Like:
    24
    yahoo của mình nhuquynh_882006, gmail nhuquynh882006[MENTION=134938]Gmail.Com[/MENTION]. cảm ơn bạn đã shared
  2. ledathao18

ledathao18 Thành viên

Được Like:
    8
    Bác cho mình một suất với, Thanks
    Nick yahoo cùng nick forum: ledathao18
  3. Juliet_9xls

Juliet_9xls Thành viên

Được Like:
    0
    Rất thích phần mềm này, giá như bác cho e xin 1 xuất thì good ! Tiếc rằng e là Mem mới chắc là hem đc rùi. Hik
  4. chinhan_le

chinhan_le Thành viên

Được Like:
    14
    tài khoản mình đã đạt yêu cầu mà đến bây giờ vẫn chưa cài được, buồn ghê:012:
  5. Juliet_9xls

Juliet_9xls Thành viên

Được Like:
    0
    tp này ngừng hoạt động rùi sao nhỉ ....?
  6. Juliet_9xls

Juliet_9xls Thành viên

Được Like:
    0
    Chán quá ! Bac nào có bản quyền pm này bán cho e đc lo ah. E gửi thẻ đt , thấy pm này rất hữu ích
  7. Juliet_9xls

Juliet_9xls Thành viên

Được Like:
    0
    Đem con bỏ chợ kiểu này thì lập tp làm gì cho tốn khôn gian.
  8. TuanSymbian

TuanSymbian Thành viên

Được Like:
    71
    Xin lỗi bạn có biết đọc ko vậy, mình có các yêu cầu như số lượng bài viết, bạn tự thấy mình ko đủ điều kiện còn kêu gào gì? Ko phải mình ko đọc mà mình thấy mình ko có nghĩa vụ phải trả lời bạn vì bạn cũng đâu đọc rõ yêu cầu đúng ko, còn đây là topic chia sẻ chứ ko phải mua bán, có đưa tiền mình cũng ko bán.

[MENTION=90109]chinhan_le[/MENTION]: Bạn vào Yahoo mình 22h tối nay nhé, ban ngày mình đi làm cơ quan chặn yahoo rồi nên ko chat đc mà cái này phải trực tiếp hướng dẫn mới được.
  9. TuanSymbian

TuanSymbian Thành viên

Được Like:
    71
    Dear all,

Mình sẽ ngừng share license Airblue Sharing vì lý do quá mệt mỏi với 1 số mem thiếu văn hóa. Để giữ account share cho tất cả mình có đặt verify login qua tin nhắn, nghĩa là mỗi khi mình đưa acc cho các bạn, các bạn login nó sẽ gửi SMS cho mình cái code, mình gửi code thì các bạn mới login đc, nên dù có username & password các bạn cũng ko cài đc.

Tuy nhiên có 1 số bạn vô ý thức login cả đêm để cho Google send code cho mình liên tục, thậm chí còn request google call để đọc code cho mình cả đêm và đỉnh điểm hôm nay là 4h30 sáng mình bị google call tới 4 lần.

Mặc dù muốn tất cả anh em đều vui nhưng vì sự vô ý thức này - chắc chắn ở GSM vì mình chỉ share ở đây, mình sẽ ngưng share license cho anh em, bạn [MENTION=90109]chinhan_le[/MENTION] sẽ là người cuối cùng.

Mong mọi người thông cảm nhé!
    6006 and FeandMo like this.
  10. nhuquynh882006

nhuquynh882006 Thành viên

Được Like:
    24
    nhắn tin cho bạn hoài có có được đâu nhỉ, ngồi đợi hoài ko thấy giờ ngững rùi, nản quá . thank