Chia sẻ vài hình của Apple TV thế hệ 2

Thảo luận trong 'Apple TV2 / TV3: Ứng Dụng & Jailbreak' bắt đầu bởi Dtube, 9 Tháng mười 2010.

1. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    What!!! Anh phá cái gì mà được đổi cái máy mới hay quá vậy? lolz... chỉ em với... :D hehe...
    Chính xác, cái này nên mua. Nói thiệt, MAC mua đến 1500 (đâu phải năm sáu trăm đâu mà bỏ mua cái mới), ráng chi thêm trăm mấy là được Apple Care, yên tâm ngủ ngon giấc mà xài. :D Có bị gì gọi lên nó hỏi, ko đươc nữa thì xách ra Apple là xong ngay. :D Chứ hết 1 năm rùi, xài ko có BH sẽ thấy thấp thỏm, lo âu... :D
    Ebay bán đầy thiệt nhưng cũng ko có rẻ đâu bác... :D Dùng Student Discount mua cái Apple care cho 13" chỉ có 180 thôi. :D Khỏi bid gì hết khoẻ ru. :D

@DTube: Cái này mà anh em ở gần nhau, gọi cả đám tới anh Túp làm host cho bắn Counter Strike... :)) Khỏi phải xách theo máy. :D
    Civic thích bài này.
  2. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Ây za ! Bác meomun_1329 kiếm giúp trên ebay cho em cái coi ! Mà có nên tin tưởng trên ebay ko ?!I
  3. bvkakalot

Được Like:
    1,014
    Sao ko dùng student ID để mua là gọn nhất
    Civic thích bài này.
  4. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Em chỉ đi làm chứ không học bvkakalot àh :( ! Không có cơ hội đến trường để biết chút tiếng anh !! Àh nếu có studen Id thì làm sao mua được nhỉ ?! Chỉ giúp để về nói đứa em họ mua :D
  5. meomun_1329

meomun_1329 Thành viên

Được Like:
    89
    hơ, tớ mua 4 cái rồi, 1 cái macbook, i cái ipod và 2 cái iphone, tất cả đều ok, nhưng mất công bid thì mới được giá tốt. nếu mua được bằng student Id thì ngon nhất rùi, đỡ mệt người đúng như bvkakalot nói
    Civic thích bài này.
  6. bvkakalot

Được Like:
    1,014
    Dễ lắm bác Civic. Chi cần dẫn đứa em họ đi vào Apple Store, show cho nó coi cái Student ID là xong. Tui nó cũng tự động Apply discount vào thôi à... Ko có làm gì rắc rối, ko cần verify là minh còn đi học hay ko? Nói chung easy lắm... :D Bác cứ yên tâm, mình đã mua rùi. :D
    Civic thích bài này.
  7. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
  8. bvkakalot

Được Like:
    1,014
    Cái này chắc Ok đó bác. :D Giá cả rẻ nữa. Thằng seller cũng được review good. :D
    Bác hỏi câu cuối là sao? ko hiểu? 1 máy MAC chỉ được xài Apple care 1 lần thôi... Maximum là 3 nam warranty thôi... :D
    Civic thích bài này.
  9. meomun_1329

meomun_1329 Thành viên

Được Like:
    89
    giá quá ngon, mua chưa vậy civic? đúng như bvkakalot nói, apple care chỉ được dùng 1 lần trong đời máy và phải apply khi original warranty còn hiệu luc (trong vòng 12 tháng nhé). hehe, chứ chú mua 3-4 cái về xong chục năm sau nó teo cái màn hình thì chúng nó lấy đâu ra máy mà đền cho chú :D
    Civic thích bài này.
  10. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Em thấy là em dớt nó liền bác meomun à :D
    Xa trường học lâu ngày ( bỏ học ) nên trả lại cho thầy cô hết rồi.