Chia sẻ vài hình của Apple TV thế hệ 2

Thảo luận trong 'Apple TV2 / TV3: Ứng Dụng & Jailbreak' bắt đầu bởi Dtube, 9 Tháng mười 2010.

1. tuannatanquang

tuannatanquang Thành viên

Được Like:
    5
    Thanks Dtube, mình đang định mua 1 cái để xem phim HD. Cứ tưởng là cắm được ổ cứng ngoài qua USB. Bây giờ mới biết là k đc. K biết ở HN chỗ nào bán ATV2 giá tốt nhỉ? Ai biết chỉ ae với nhé.
  2. nghaiha

nghaiha Thành viên

Được Like:
    1
    Em cũng đang muốn mua mà chưa biết ở đâu đây. Bác nào bán hay chỉ chỗ cho em cái.
    Mr Hà. 0904999010
  3. nghaiha

nghaiha Thành viên

Được Like:
    1
    Em đã mau về và xài tốt, sau khi jailbreak cai f xbmc thì coi phim HD được từ máy tính hoặc ổ cứng mạng
    Bác còn e ngại thì bớt e ngại nhé.
    Mua mấy đầu HD thì không được trải nghiệm cái thú là điều khiển TV bằng iphone/ipad và xuất hình ảnh, phim trưucj tiếp từ iphone/ipad
  4. dinhtoan_yp

dinhtoan_yp Thành viên

Được Like:
    0
    Giúp mình với làm sao để cài được XBMC mình đã cài cydian rồi và xuất hiện nito. Anh em xin giups đỡ.
  5. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Trời, bác hỏi có 1 vấn đề mà post đến 3 topic... hix. Lần sau rút kinh nghiệm nhé
  6. dinhtoan_yp

dinhtoan_yp Thành viên

Được Like:
    0
    Cần mua Apple TV số lượng

Quả thực là sau thời gian được các bác nhiệt tình giúp đỡ mìnhd đã làm được hoàn toàn rồi. Hiện nay cần nhập 1 số Apple Tv anh em nào có alo cho mình theo số này nhé: 0988 627 065 Mr Toàn.
    Chân thành cảm ơn các bác.
  7. bazokaster

bazokaster Thành viên

Được Like:
    2
    em mua con naỳ hết 2tr6 có bác nào mua rẻ hơn ko. Hàng mới 100% nha.
  8. mooncon

mooncon Thành viên

Được Like:
    0
    mới mua của bác: " bán các loại táo 2.2 triệu", thích
  9. vantyng

vantyng Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng vừa mới mua 1 cái Apple TV2, nhờ các bạn chỉ cách sài phần mền nào để Jailbreak apple TV2
  10. tamkshop

tamkshop Thành viên

Được Like:
    10
    mạo muội xin hỏi là hiện nay apple TV đang ở gen mấy và có thể làm đc những gì,có thể jb đc chưa,mình đang định mua 1 em