Chương trình chuyển đổi định dạng media đa năng: Color7 Video Studio

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi dragonvnbk, 11 Tháng mười 2008.

1. dragonvnbk

dragonvnbk Thành viên

Được Like:
    59
    Bro dùng Color7 Studio đi, chơi good cả bro ah. Chương trình này cực mạnh và cực đa năng nha:hug:
  2. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    904 có hẳn 1 topic về video rồi mà nếu thích bài gì sang bên đấy nhờ anh em giúp cho lợi thế quá rồi còn gì nữa :hug:
  3. dragonvnbk

dragonvnbk Thành viên

Được Like:
    59
    Online!

Đang convert hàng loạt Movies bằng Color7, nhanh thật!

Có đk sẽ sớm up lên cho ace ;;)
  4. lion_heart

lion_heart Thành viên

Được Like:
    16
    Cái ct này có cắt đoạn và chon ngôn ngữ cho phim như TVC đc ko hả bạn, chỉ giúp mình với. Thnks
    Vừa convert xong 1 đoạn phim sang mp4, xem lai trên máy tính thì chỉ có tiếng mà ko thấy hình đâu cả, có bác nào bít chỉ giúp em với. Đa tạ
  5. shakhida_nguyen

shakhida_nguyen Thành viên

Được Like:
    9
    Các Pro có thể cho e 1 thong số chính xác về Mp4, hay 3GP cũng được, dung = Color7 Studio, để e convert kô, chư e convert xong toàn ko thể play ko à:)]
  6. saito

saito Thành viên

Được Like:
    30
    em cũng ko play dc
    em xài 903
  7. robonice

robonice Thành viên

Được Like:
    0
    tôi đang sống ở Nhật thấy anh em xài ko được tui cũng góp ý 1 chút á,nếu anh em nào xài không đươc thì chỉnh ở chế độ khác Menu chính thay vì for MP4 ta chuyển qua FOR MOBILE tôi đang xài Toshiba 911T softbank coi tốt lắm chọn profile 2 thằng 3gpp Extended Suport và 3Gpp Economy quality mới đầu làm theo hướng dẫn không được nên mò sang phần khác.anh em thử xem sao chúc may mắn
  8. dragonvnbk

dragonvnbk Thành viên

Được Like:
    59
    Các thông số trong bài hướng dẫn tested trên 904SH và SH906i OK. Các dòng máy khác thì các bạn tham khảo trong Manual của dòng máy đi kèm.:hug:
  9. saito

saito Thành viên

Được Like:
    30
    manual ở đâu anh chỉ em với