Chương Trình Khách Hàng Thân Thiết – Careplus

Thảo luận trong 'VinaPhone' bắt đầu bởi chauhungvnpt, 12 Tháng mười hai 2008.

1. cofer_tqc

cofer_tqc Thành viên

Được Like:
    127
    Dùng gần 7 năm mà chẳng được 1 lời chúc mừng sinh nhật, duy chỉ có trong năm nay, không biết chương trình thân thiết như thế nào mà hết tháng 7 mà vẫn chưa nhận được thông báo điểm, khuyến mãi cho lắm, không đầu tư cơ sở hạ tầng kỹ thuật, mạng lúc nào cũng bị sự cố, 'bên em sẽ cố gắng khắc phục' ôi mà sao nghe quen quá. Hix, sao mình lại trung thành vơí vina không biết, vài lời để giải tỏa cảm xúc. Thân
  2. vn00426941

vn00426941 Thành viên

Được Like:
    5
    sao mình đăng kí care plus trên website ko đc vậy.Nhập đủ thông tin vào và bấm đăng kí thì nó lại hiện ra lại mẫu đăng kí cũ lại. Mình làm lại cả 4 lần mà ko đc
  3. shiva3690

shiva3690 Thành viên

Được Like:
    83
    em cũng bị như thế, đăng ký cả bằng tin nhắn lẫn trên website rồi nhưng đều không được :(
  4. minhhien764

minhhien764 Thành viên

Được Like:
    3
    ko biết care plus đã mở chưa mem, theo mình mặc định trả sau là care luôn đi còn trả trước đần đần cũng thành mặc định ,,, khỏi phải đăng kí
  5. phananhhd

phananhhd Thành viên

Được Like:
    0
    Đăng kí cái này bản thân được quyền lợi nhưng có bị mất chi phí gì ko admin ơi ....?
    Mình đã đăng kí trên web rồi. Các bạn chỉ cần vào trang chủ của vina rồi đăng nhập theo số và mk của bạn có sẵn. Sau khi đăng nhập thành công thì bạn chọn vào tab care plus và điền thông tin đăng kí. Thành công thì hệ thống gửi tin nhắddeeens số bạn đăng kí. Dễ dàng phải ko ạ. Hì hì.
    Nhưng ko biết đăng kí có được gì ko hay lại lằng nhằng tính phí gì thì mệt lắm ~~!
  6. kitkat145

kitkat145 Thành viên

Được Like:
    1
    choài... mình dùng vinaphone hơn nửa năm rồi.. nếu mà tính điểm careplus này có khi sắp sửa lên mức Titan rồi ấy .. mà ủa.. tưởng Vàng xong mới đên Titan chứ nhỉ... vừa đăng ký rồi.. haizzzzzzzzz
  7. canhdhdh

canhdhdh Thành viên

Được Like:
    5
    Chém gió thế. Bạn dùng số nào để mình check xem dùng được bao nhiêu năm rồi nào. Đã dùng qua 4 mạng, mạng ít nhất cũng 2 năm và xác nhận một điều: Vinaphone vẫn là chuẩn nhất.