Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. youandme808

youandme808 Guest

đợi ít bữa nó xuống vùn vụt bây giờ
    hàng 3xxx chẳng khi nào giá lâu được
    tớ nghĩ tầm 4t là vừa
  2. 8quocte

8quocte Thành viên

Được Like:
    141
    Con này chán nhất là các nút chức năng, vừa nhỏ lại nặng, bấm chán chết. Còn về chức năng thì xứng đáng với cái giá hiện tại...
  3. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    thế 8quocte đã xài 3230 rồi ha?
    nó có kén phần mềm khg? loa nó nghe nhỏ như 6600, có fải thế khg? 2cái này la quan trọng nhất á( đối với tui)
    cho anh em biết với

to hiphop: giá của 3230 là 5770000 ha? hay là hàng xách tay. nhớ là 5tr9 mà
  4. youandme808

youandme808 Guest

tớ thấy so với con này thì E680 của Moto giá tương đương nhưng ngon hơn nhiều, thấy CPU Intel 300Mhz của nó là ăn đứt
  5. jeanle6600

jeanle6600 Ex-Mod

Được Like:
    8
    Nếu nói về giá cả thì chắc chắn sẽ đi theo lối mòn của 6600 hồi xưa thôi , trg 2 tháng xuống 1t đến 1t5 là bình thường , tốt nhất là đợi 2 tháng sau, hàng xài rồi thiếu gì , giá cả hợp lý , giá con này hiện nay cũng ngang ngang 6600 khi mới ra nhỉ , nhg hiện đại hơn nhiều
  6. tvha

tvha Guest

nghe nhạc mp3 có nghe được cả hai tai không các bác oi, em nghe nói la nghe được có một tai thì phải. Các bác nào dùng rồi chỉ giáo cho em với.
  7. victorynguyen

victorynguyen Thành viên

Được Like:
    2
    theo nokia.com.vn thì nokia3230 có mono thôi, nên tai nghe 2 bên chỉ có thể tự chế thêm, mà chế thêm thì chắc chắn sẽ ko hay lắm đâu!
  8. tvha

tvha Guest

bác này chẳng hiểi gì cả, theo hôp của nó sẽ có tai nghe HDS3 kèm theo, mà tôi hỏi là khi nghe nhạc mp3 thì nó có phát ra hai tai không? chứ cần gì mà chế chứ. Bác thật là chúi đó. Bác nào khác đã sử dụng em này cho tôi biết với chứ nhu bác vừa rồi thì ko hiểu gì cả .
  9. doanhlee

doanhlee Thành viên

Được Like:
    14
    Tóm lại là loa nghe của 3230 > 6600 nhưng nhỏ hơn 7610, chức năng thì giống 7610 thêm cái FM,nhắn tin blutooth thì vào trong máy -> phải xài MsdrvieE để bắn sang thẻ, kiểu dáng tạm được,giá cũng phù hợp với chức năng . hàng 3x se dơn giá nhanh hơn các chú khác nhưng mình nghĩ thằng 3230 này giá sẽ không dơn mạnh vì có 6600 chặn ở cửa dưới rồi nếu down nữa thì 6600 chắc còn khoảng 3t qua' -> làm rối loạn thị trường đt, vì 6600 còn 3T thì mấy cái khác vứt luôn cho rồi bán làm gì nữa cho mệt.Nói tóm lại 3230 là làm vừ đủ chơi được rồi.
  10. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bác yên tâm âm thanh nghe nhạc MP3 thì cũng là mono như 7610 nhưng nó lại nghe được cả bằng 2 tai đã hơn nhiều, hơn nưa khi nghe FM thì là stereo rất tuyệt.