Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. 8375600

8375600 Thành viên

Được Like:
    64
    lời khuyên á ? có ngay

3230, xài chán lắm, bộ nhớ máy có 5M, chụp hình thì đợi lâu phát bực, chuông hơi nhỏ, kiểu dáng nhìn thoáng thì thích chứ không đẹp.... nói chung là nó làm sao đó nhỉ... mình xài rồi nên góp ý chút thôi nhe
  2. Ferrari

Ferrari Ex-Mod

Được Like:
    545
    N3230 nghe nhạc mau hết pin , sóng yếu. Máy trầy hay không trầy là do cách sử dụng.
  3. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bộ nhớ của 3230 là 6MB chứ không phải 5, nhưng nói chung là 5 với 6 hay là 8 như 7610 thì cũng thế thôi vì đa số ứng dụng hoặc liên quan đều đã cài lên thẻ hết rồi. Bạn coi lại phần chỉnh chuông coi sao chứ chuông không hề nhỏ. Nếu bạn sử dụng MP3 thì có thể là bài nhạc đó khi converter chất lượng không tốt. Tôi cũng sử dụng 3230 mà không dám để âm lượng mức lớn nhất nữa đấy chứ.
  4. tvha

tvha Guest

bác oi nhưng mà mình nghe nhạc mp3 phát ra loa ngoài có lớn không vậy va hay không ha bác, bác sử dụng rồi cho nhận xét giúp đi.
  5. linhcadic

linhcadic Thành viên

Được Like:
    1
    Không bàn cãi đến tính năng nhưng nghe bác nào nói nó nghe MP3 hay hơn P910i thì thấy buồn cười quá!
    Nói thật cầm con 3230 nghe nhạc bằng loa ngoài chỉ muốn ném đi cho đỡ vướng tay.
  6. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Con này nghe nhạc là mono nên không được hay, còn phần loa thì cũng không nhỏ hơn 7610.
  7. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    to 8375600 : tất nhiên là chụp hình lâu là phải òi. 1.2mb mà lại
    à, cái máy mình nói chuông nhỏ do máy bị lỗi, mang ra bắt dền nó òi. khè khè
    loa ngoài thì dùng để kêu mình khi có người gọi tới thôi, đâu thể trang bị cho nó tùm lum mà bắt nó nghe cho hay được
  8. Nickyboy

Nickyboy Thành viên

Được Like:
    30
    Cho mình hỏi con 3230 này là có sẵn FM RADIO luôn àh, hay chỉ là Visual Radio để nghe qua GPRS?? Thanks :D
  9. tuta

tuta Thành viên

Được Like:
    32
    chỉ là víual radio thoi nickyboy ơi!!!
  10. quyduc84

quyduc84 Thành viên

Được Like:
    9
    còn nữa 3230 cài những phần mềm tiếng việt không dc ,vì font không chạy dc