Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. Chiplucky

Chiplucky Thành viên

Được Like:
    37
    theo ý kiến của nhiều người thì 3230 ra rìa ??? nên xài 7610 ???
  2. tvha

tvha Guest

Bác này ngu quá đi, 3230 no co FM mà nghe nhạc thì tôi mới nghe hôm qua nề, nó cũng hay chứ dờ chi đâu. Bác nên nghiên cứu kỹ lại nghe.
  3. ka_ka

ka_ka Thành viên

Được Like:
    32
    Ôi lạy chúa,con 3230 của em sao kì vậy ta.Có điện thoại hay tin nhắn tới nó phải Bíp 1 tiếng sau đó mới chuông,thế là sao vậy ta.Các bác giúp em với,em vừa mới rước nó từ cửa hàng về nên chẳng hiểu vì sao nó lại bị thế nữa.Cấp cứu giùm em với.
  4. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bác vào profile chọn Warning tones và tắt nó đi là xong.
  5. youandme808

youandme808 Guest

người ta bị chửi nặng vậy k vui đâu, bạn nói nhẹ nhẹ đi
    FM của cái này và ngaga cái nào hơn?
  6. ka_ka

ka_ka Thành viên

Được Like:
    32
    Sao mà mình ngu quá vậy ta.Chọn ngay con N3230 điên khùng này,giờ thấy nó điên điên thế nào ấy.Con này nghe mp3 bằng Ultramp3 thì bé tẹo,bé hơn là nghe nhạc *.avi,tại sao vậy ta.Các bác trả lời giùm em,dùng cái nào thì nghe mp3 to hơn hả các bác.Thất vọng quá.
  7. topic

topic Thành viên

Được Like:
    11
    Chỉ có MP3Player_v3.30 là nghe MP3 to nhất thôi. 3230 nếu tham cài nhiều sẽ thỉnh thoảng bị restart lại máy vì các phần mềm thông dụng ít cái nào viết cho 3230 < mới quá mà>
  8. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    tui cũng bị và đã tắt òi, sao nó vẫn còn bị. còn bị khí thế hơn mới sợ.
  9. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Quan trọng là bác phải chọn đúng profile đang work, ví dụ bác đang sử dụng general thì phải chọn profile general để tắt đi thì là OK.
  10. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    bác ơi, thế nếu tui tắt hết tất cả trong bất kì profile nào thì sao? bác làm như tui stupid khg bằng. tắt òi, vẫn bị. hu hu