Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. bestwestnmq

bestwestnmq Thành viên

Được Like:
    66
    tiện thể hỏi luôn. tui lấy .ogg làm nhạc chuông, nhưng nó chơi hết bài thì quay lại nhạc chuông standard,làm sao cho nó chơi hết bài nhạc bây giờ. đừng nói xài wav hay amr nha.
  2. ka_ka

ka_ka Thành viên

Được Like:
    32
    Bác nói thế nào ý,tui đã tắt sạch thế mà nó vẫn Bíp rất hoành tráng,chắc con này bị lởm rùi,mà lởm sao dc vì hàng cty đàng hoàng mà,thế là nó bị bệnh gì hả các bác.
  3. nokia3315

nokia3315 Guest

Máy nào chả thế , có tiếng Bíp lại hay , cảm giác rất hay .

3230 đặc biệt là khi có cuộc gọi đến là có tiếng Bíp 1 cái rồi mới đổ chuông , các bác luư í khỏi lăn tăn .
  4. ka_ka

ka_ka Thành viên

Được Like:
    32
    Uh hén,dùng quen thấy bình thường,hóa ra nó chẳng bị sao,sinh ra đã thế.Thế mà cứ tưởng.Hehehe
  5. youandme808

youandme808 Guest

bíp vậy chả hay ho gì, nhạc chuông "và đây là nhóm xì tin..." tự nhiên phải bíp 1 cái mới được nghe? lol
    ----------------------------------------------------------
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
  6. CLEOPAC

CLEOPAC Thành viên

Được Like:
    2
    Mình đang dùng 3230 nhưng có điểm này mình thắc mắc. Đó là khi mình nghe nhạc (bằng UltraMP3 hay bằng chương trình mặc định Music Player của máy) thì lúc điều chỉnh đc âm lượng nhưng có lúc lại ko ? Chẳng biết lúc nào chỉnh đc, lúc nào ko nữa. Ko biết các bạn có bị như mình ko nhỉ ? Bó tay, buổi đêm muốn mở nhỏ mà ko làm cách nào đc.
  7. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Chưa thấy ai bị tình trạng như bác cả, bác thử format lại máy coi sao (nhớ là tháo thẻ nhớ ra trước và pin phải còn ít nhất từ 50% trở lên). Good luck.
  8. fantasylove

fantasylove Thành viên

Được Like:
    77
    Đã ai thử format thẻ 256 bằng con này chưa nhỉ, cho em xem cái time với, em format lâu wa' mà không được
  9. baotrung1973

baotrung1973 Ex-Mod

Được Like:
    497
    không format được bắng máy đâu bạn ơi ! Mình cũng không làm được ! Không biết các bạn khác thế nào ? Mình chỉ format bằng máy vi tính hay N6600 là ok thôi ! Còn 6260 hay 3230 thì .... bó tay !
  10. tuta

tuta Thành viên

Được Like:
    32
    Bị lỗi Firmware đó bạn ơi! 3230 hay bị lỗi phần này lắm! :D