Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. hung_mobile3230

hung_mobile3230 Thành viên

Được Like:
    132
    minh dang dung`:
    V3.0512.0ch
    23-03-05
    rm-51
    noi chung la rat on dinh, Nghe nhac MP3 ngon, FM xin luon.
    Với lại mình cài rất nhìu phần mềm chạy ngon lành xịn. Nếu bạn là thành viên mới GSM. Minh sẽ cung cấp những phần mềm hay, ổn định trên 3230. và mình đang dùng, đó là nhũng cái rất hữu ích.
  2. hello_moto

hello_moto Thành viên

Được Like:
    31
    chào mọi người, mình cũng đang dùng 3230, hiện có mấy vấn đề về phần mềm, ai dùng 3230 và đã test các phần mềm này thì up cho mình với, thanks !
    -Eti camcorder, mình cài đặt bình thường nhưng khi chạy, cứ ấn nút quay là nó thoát chương trình
    -Mình cần mấy chương trình chụp ảnh lồng ghép, càng đơn giản càng tốt, ko cần hiệu ứng gì đặc biệt, chỉ cần có nhiều các khung hình để mình lồng bạn bè vào chụp, các khung hình như chó mèo, lợn gà, hoa lá..., mình thấy cái Photographer làm tốt vấn đề này nhưng cài vào thi cũng ko chạy được
    -> sao máy 3230 này kén phần mềm thế nhỉ ?
  3. hello_moto

hello_moto Thành viên

Được Like:
    31
    Cho mình hỏi thêm là bây giờ chương trình nào quay camera tốt nhất nhỉ, hôm trươc seagame đi ăn mừng, quay một tý cho không khí, về nhà xem lại thì siêu xấu, hình ảnh nhòe nhoẹt, vỡ hình, mặc dù mình đã di chuyển rất chậm, tránh rung tránh lắc rồi
  4. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    hung_mobile3230 ơi mình cũng đang dùng 3230 đây, mình cũng đã sử dụng rất nhiều phần mềm tải từ GSM và chạy rất tốt, nhưng có một phần mềm mà từ trước giờ mình không tài nào cài được là chương trình remote.Mình đã sử dụng thử chương trinh irRemote1.41 rồi cài thì cũng rất ok nhưng không điều khiển được gì hêt. Vậy bạn có chương trình nào good hơn không up cho mình với. Thanks first
  5. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    oki! nhưng cái này mình thiết nghĩ bạn ko nên xài, vì điều khiển được khoảng cách ngắn lắm, 2,5-3m thôi a`. Mình đã cài rùi, mà xài rất ngon, nhà mình tivi trung quốc TCL mà đièu khiển ngon lành. nhưng mình lại gỡ đi vì thấy ko cần thiết, cái đó chỉ oai vớ vẩn thui ah`. HAVE FUN!
    cả 2 cái bạn xài cái nào tùy máy, nhưng mình thích cái thứ 2 hơn ! ổn định hơn.

Các file đính kèm:

6. hung_mobile3230

Được Like:
    132
    bác có mún tui post cho ko? sao tui dùng 3230 cực lỳ ổn định, và tui cũng đã cài cho các bạn tui 3230 rùi, ngon lành mà. nói chung là quay phim các máy dùng 3GP là cực nhòe và vỡ hình. cái ETI CAMCORĐER II ngon lnh nhứt!
  7. user

user Thành viên

Được Like:
    176
    Này bạn thử dùng chương trình này thử xem.
    Một là chương trình chụp hình giống như chụp hình kiểu Hàn Quốc. Bạn cũng có thể tự tạo cho mình những frame mà mình thích để đưa vào đó.
    Chương trình thứ hai là chương trình chỉnh sữa hình và cũng có thể chèn Frame vào đó.
    Còn chương trình quay film thì theo mình dù cho có dùng phần mềm nào đi nữa thì nó cũng chỉ vậy thôi bạn ơi không đẹp hơn đâu, chẳn qua nó cũng chỉ là một chiếc điện thoại thôi mà.

Các file đính kèm:

ngthanhtu12 thích bài này.
  8. hello_moto

hello_moto Thành viên

Được Like:
    31
    cảm ơn nhiều, cho mình thêm cái Eti camcorder II nữa nhé, và phải chạy được trên 3230
  9. hoquoccuong

hoquoccuong Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho e hỏi có phần mềm nào để chat yahoo trên mobile không , em da thử dùng agile messenger rồi nhưng khi đang nhập vào thì báo incorrect và không vào được,e đang sử dụng 3230
    À sẵn tiện cho e hỏi khi duyệt wap thi nó sẽ tính tiền theo thời gian hay tính theo kb và mức phí cỡ bao nhiêu e xài mạng mobifone, cảm ơn các bác rất nhiều=D>
  10. hoquoccuong

hoquoccuong Thành viên

Được Like:
    0
    à e đã thử dùng cái Eti camcorder của các bác rồi nhưng khi cài vào chạy thì không sao nhưng đến lúc bấm phím chụp hình thì bị báo lỗi ,em xài 3230 v3.0510.0ch 05-03-05 Rm51