Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. lamnq

lamnq Thành viên

Được Like:
    4
    trang n3230 của mình có vẻ ít dữ liệu ghê (ít khách quá) muốn kiếm và sưu tập cũng khó
  2. duczed

duczed Thành viên

Được Like:
    1
    Nối các file bằng WINRAR như thế nào nhỉ ? Giúp mình với

Xin chào các anh em của diễn đàn. Mình là newbie vừa mới mua một con 3230 đang cần cài một chương trình từ điển. Mình có copy cái TMADict rùi nhưng mình không biết nối hai file lại bằng WINRAR như thế nào cả. mình mò mãi không được. Mình đang dùng WINRAR v3.30. Bạn nào biết thì hướng dẫn cho mình với nhé. Mình đang cần gấp lắm. Cảm ơn các anh em nhé
  3. alex-natalia

alex-natalia Ex-Mod

Được Like:
    612
    Bạn chọn hết tất cả file Winrar và chọn Extract here hoặc Extract to là okie! ( Đừng để xót lại đoạn nào nhé! ) Have fun!
  4. hungsoi

hungsoi Thành viên

Được Like:
    0
    Đại nào giúp em phần nào xem phim định dạng .wmv của 3230
    thx
  5. kama

kama Thành viên

Được Like:
    15
    cho em hỏi. em setup mấy phần mềm lên máy 3230 giờ sao chữ của nó bị nhỏ đi. Bác nào biết vì sao chỉ em với. thank !
  6. hung_mobile3230

hung_mobile3230 Thành viên

Được Like:
    132
    bạn xem Fonts cua minh xem co những font lạ nào vậy? tui dung font KOBE thấy chũ to và dễ nhìn, ngoài ra bạn có thể tự tạo font theo cách bác PHUONGVE.
  7. miblack

miblack Thành viên

Được Like:
    14
    Bạn dùng cổng cap USB của Nokia 7620 nhé. 3230 không cóp cáp đi kèm. Mình mượn bạn mình cáp nối của N7610 thì dùng bình thường.
  8. silichick

silichick Thành viên

Được Like:
    5
    Lần đầu tiên mình mới đi nạp lại firmware nên hôm qua bị 1 cửa hàng củ chuối trên đường Xô Viết Nghệ Tĩnh nạp cho firmware phiên bản cũ rích v3.0505.2 mất toi 40 K. Khốn nỗi tay kỹ thuật này cứ khẳng định rằng đó là phiên bản mới nhất bây giờ mặc dù mình đã giải thích rằng cái đó xưa lắm rồi (tháng 2/2005) Bây giờ các huynh chỉ đệ nạp lại phiên bản 5.0604 ở đâu trong khu vực quận Bình Thạnh hoặc quận 1 đảm bảo nhất. Hoặc có thể cho mình xin tập tin của firmware này để mình mang đến lại cửa hàng đó để họ nạp lại, vừa không tốn tiền vừa lại có tính xây dựng với họ :) Xin cảm ơn các huynh trước!
  9. silichick

silichick Thành viên

Được Like:
    5
    May quá, vừa nạp dc 5.0604, nhưng từ điển Anh-Hoa của mình tiêu rồi. Mình đã cài lại bằng tập tin .sis nhưng không có biểu tượng hiện ra. Các bác có biết cách cài chỉ em với. Xin cảm ơn.
  10. luiskoo46

luiskoo46 Guest

cho e hỏi có cách nào cài phần mềm gì để làm cho font chữ hiển thị của 3230 to ra được ko ạ, chỉ giúp em gấp với ạ?????