Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. luiskoo46

luiskoo46 Guest

Cho e hỏi là muốn laycacs file bluetooth từ message ra như thê nào? em dùng pro Explore mà ko biết cách nào copy file vào galerry.bác nào giúp em với, thanksssssssss
  2. luiskoo46

luiskoo46 Guest

em thấy con này font chữ nhỏ quá, có ai có cách nào cho font chữ to ra không ạ?/?????
  3. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Có 2 cách:
    1. Cài font chữ (+tiếng Việt): có rất nhiều topic viết về vấn đề này rồi, bạn search lại để xem cụ thể!
    2. Nâng cấp FW: từ phiên bản V.4.0537 (không có đuôi .ch) trở đi (hiện tại mới nhất là 5.0604) có font chữ đậm và to.
    Hy vọng bạn chọn được cách như ý. Have fun!
  4. naq

naq Thành viên

Được Like:
    314
    bạn sử dụng các chương trình quản lí file như FileMan,FE,SelectQ và vào phần Mailbox bạn sẽ thấy các file đã đc nhận qua Bluetooth. Bây giờ thì bạn chỉ việc copy ra chỗ mình muốn.
  5. miblack

miblack Thành viên

Được Like:
    14
    Cách kết nối N3230 qua usb để duyệt web?

2 All
    Bác nào hướng dẫn em cách vào intternet qua cáp usb với. Em nhớ có một bài viết về vấn đề này rùi mã tìm mãi không thấy.
  6. amax

amax Thành viên

Được Like:
    698
    Bạn vào link này mà tham khảo nha : Link
  7. Thảo luận về Nokia3230

các anh cho em hỏi Nokia3230 dùng OS7 mình có thể nâng cấp lên thành OS8 không vậy,nếu ai biết cach nhờ chỉ dùm vì OS8 như 6680 nghe nhac hay hơn nhiều,em dã nâng cấp máy lên version 5.. nhưng chất lượng chưa được như ý muốn,thanks:)

Chú ý post bài phù hợp với chủ đề và đặt tiêu đề cho rõ ràng nhé.
    phuong thích bài này.
  8. amax

amax Thành viên

Được Like:
    698
    Nghe nhạc hay hay ko là nằm ở Loa của mỗi dt mà.Đâu có thể nâng cấp lên từ Os này lên Os kia được.Bạn thử dùng XSound.Mp3Player xem nghe âm thanh rất trong.khác hẳn Ultramp3 hay mp3player
  9. Chiplucky

Chiplucky Thành viên

Được Like:
    37
    haha, đợi đến 3000 năm sau thì cứ như hiện nay chúng ta không thèm xài đồ bằng đá cách đây vài ngàn năm :))
  10. luannissan

luannissan Thành viên

Được Like:
    16
    hehehehe làm sao mà nâng cấp từ OS7 thành OS8 được, 3230 thì không thể thành được 6680 đâu.Giống như vịt làm sao thành thiên nga được