Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. theo bác với giá thành ở thị trường châu âu như sau thì ko hiểu NOKIA có làm sao ko.
    6630-6 triệu(VND)
    3230-6 triệu 100 nghìn
    6670-4 triệu 500 nghìn
    7610-5 triệu 300 nghìn
    6600-4 triệu 100 nghìn
    bên Nga em nó bán như thế,theo bác thì nên mua con nào(hơn nữa máy toàn của finland,pin hungary)kô vì tại nơi sản suất mà có giá như vậy
    cảnh sát 113 thích bài này.
  2. lake_luthur

lake_luthur Thành viên

Được Like:
    0
    bác phanphi hình như vẫn sùng bái con 3230 của bác nhỉ. E ko bt o bên Nga thế nào chứ giá ở các nước khác thì 6630 vẫn tầm 9tr. Chắc bác chưa được nghe nhạc của N6630 nên mới phát biểu thế. Tóm lại bác mượn đâu 1 con rồi cắm headset nghe thử đã rồi hãy phát biểu. Đời kô phải toàn người ngu đâu mà bỏ ra thêm > 2tr để mua 6630 (1 con s60 cực lởm - theo nhận xét của bác) thay vì mua 3230 (s60 siêu nhân, vừa rẻ vừa mạnh) hehehe
  3. HAHAHAH,bác biết kô,hôm qua em vừa ra chợ điện tử bên này,bác biết em mua con gì kô,em mua 6630 bác ạ,em đang bực hết cả mình cái chuyện card của nó đây này,quả thật nhạc của nó nghe rất hay,nhưng lại còn vấn đề chụp ảnh đêm nữa chứ,em quả thật đang chán nó đây,chắc đợi 6680 vậy
  4. lake_luthur

lake_luthur Thành viên

Được Like:
    0
    uh thì cũng vì thế mà mình vừa bán đi cách đây 2 tuần để đợi 6680. H đang fai dùng tạm 8210 nè :D
    dù 6630 có vài nhược điểm như thế nhưng dù sao dùng cũng hay hơn 3230
  5. 6680 bac giơ thì ra bác nhỉ giá thị trường kô bít khoảng bao nhiêu đã có trên TG chưa bác
  6. lake_luthur

lake_luthur Thành viên

Được Like:
    0
    HN có rồi đây.Giá 10tr4 (hàng ngoài)
    Chắc khoảng 1 tuần nữa sẽ có hàng cty
  7. fat

fat Thành viên

Được Like:
    20
    6630 giờ bác nào mua không chỉ còn 8tr thui, hàng Finland đàng hoàng đó ! tại vì không được chuộng lắm nên giá nó rớt từ từ...giống như thằnng 7710 đó, bây giờ nó chỉ còn khoảng 7tr thui ! có khi thấp hơn nữa....
  8. Lain

Lain Guest

con 3230 này các pác đã cài các ứng dụng chưa thế? có trục trặc gì không mà sao em mới cài 2 ứng dụng smartmovie va utramp3 mà mở lên không được là sao thế hả các pác??? Pác nào giải đáp cho em ti' nhá
  9. cũng hang finland xách tay luôn và kô phải 8 triệu,mà là 6 triệu Russian
    [​IMG]HGAHAHHAHAHAHHAH[​IMG]AHHAHAHHAAHHAHAH[​IMG]
  10. fantasylove

fantasylove Thành viên

Được Like:
    77
    Bác sùng bái Nga wa' nhỉ, năm bao nhiêu rùi bác.Liên Xô sùng còn okie chứ Nga thì,hehehe, xin lỗi!