Chuyên đề NOKIA 3230 (Themes,Games,APP,and other)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi thangphan, 6 Tháng tư 2005.

1. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    Các bài hát đó bài có nghe cùng 1 chương trình nghe nhạc ko!máy của bạn bị hiện tượng đó lâu chưa! Lúc bán qua bluetooth thì bài hát của bạn lưu trên bộ nhớ máy hay thẻ nhớ!
  2. camuoi288

camuoi288 Thành viên

Được Like:
    0
    Nghe cùng 1 chương trình.lúc bắn qua thì lưu trên thẻ nhớ.Mới bị gần đây thôi.
  3. camuoi288

camuoi288 Thành viên

Được Like:
    0
    Ai có bộ Python chuẩn cho N3230 cho em xin cái.
  4. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    Bạn dùng cái này nha!, mình đã test ok rồi,
    Mã:
    [URL="http://www.mediafire.com/?yzytzjluym2"]Bộ cài[/URL]
    Bạn 4mat lại xem!nhớ đọc kỹ trước lúc làm việc này.
  5. nhocksock360

nhocksock360 Thành viên

Được Like:
    0
    Dễ ợt.4mat cả thẻ nhớ và máy là oK.Thẻ và máy bị nhiễm vius nặng.
  6. ghiendidong

ghiendidong Thành viên

Được Like:
    0
    có thể do xung đột phần mềm chăng?đừng dùng lệnh 7370 nếu máy bạn có fonts tiếng việt ,máy sẽ hiện toàn là ô vuông mà kô được format đó ,kinh nghiệm thương đauy từ chính bản thân .
  7. minhthien_ktvn

minhthien_ktvn Thành viên

Được Like:
    0
    Con N3230 không kết nối được PC ?!?

Tình hình là anh của em mới chuyển nhượng lại con N3230.:027: Em đã cài PC Suite bản mới nhất vào máy tính. Nhà em cóa cả dây cáp DKU-2 và dây nối hồng ngoại. Em đã thử kết nối bằng 2 cách đều không được :001:. Kết nối bằng dây cáp thì ngay góc màn hình có hiện hình mũi neo, còn cáp hồng ngoại thì có hiện biểu tượng kết nối. Nhưng cả 2 loại dây PC Suite vẫn báo Kết nối lỗi !?! Em thực sự thử nhiều cách gòi, 4mat lại đt bằng 2 cách *#7370# và bấm 4 nút: nguồn+3+*gọi ,kể cả cài lại Win vẫn không được. Hix, hix... :13: Em cần chỉnh sửa trong đt nhiều nên phải kết nối với PC. Mong mí huynh chỉ giáo giúp !?!:115:. Mà có phải em chưa bật chế độ kết nối cáp trong con N3230 ko ? Hồng ngoại thì tất nhiên là em cóa bật òi.
  8. [C]raz[Y]

[C]raz[Y] Ex-Mod

Được Like:
    2,578
    Bạn kiểm tra lại trong quản lý kết nối của Nokia PC Suite. Đánh dấu vào Kết nối sử dụng cáp, sau đó kết nối cáp vào điện thoại. Trên màn hình điện thoại bạn chọn kết nối PC Suite. Hoặc cũng có thể bạn phải download phiên bản Nokia PC Suite cũ hơn để tương thích với Nokia 3230, bạn chọn đúng phiên bản PC Suite cho máy của mình.
    Mã:
    http://www.nokia.com.vn/
  9. minhthien_ktvn

Được Like:
    0
    Em đã làm như anh nói òi. Nhưng vô ích !?!
  10. minhthien_ktvn

Được Like:
    0
    Không ai giúp giùm em hêk chơn zday !?! Hix...